Announcement

Collapse
No announcement yet.

right click มีปัญหามาถามครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• right click มีปัญหามาถามครับ

ไม่รู้ใครมีปัญหาแบบผมเปล่านะครับ คือ
    เมื่อเราคลิ๊กขวา ไอ้ตรงMenu New
    พวก Text Document กับ Word Document มันหายไปครับ
    มันหายไปได้ยังไงอ่ะครับ
    แล้วจะเอากลับมายังไงอ่ะครับ ถ้าไม่ใช้ System Restore น่ะครับ
    ช่วยตอบด้วยครับ
    ผมรู้สึกโง่ๆไงชอบกล อยู่ดีๆมันก็หายไป
    วอนผู้รู้Window ช่วยตอบทีนะครับ
    Last edited by IIIDreNaLinE; 27 Jul 2008, 12:17:41.

รออยู่นะครับ หวังว่ากระทู้อาจมีประโยชน์กับหลายทั่นครับ

Comment

สำหรับทั่นที่ตามอ่านมา13ทั่นนะครับ

ผมได้คำตอบด้วยตัวเองและครับ
      ใช้ Tweak Ui Create ขึ้นใหม่เลยครับ
      แต่ก็ยังไม่ได้คำตอบว่ามันหายไปได้ยังไงอ่ะครับ
      อาจจะเป็นเพราะผมไปUpdate Program บางตัวก็เป็นไปได้ครับ

แค่นี้ครับปิดกระทู้ล่ะครับ BYE

Comment

ผมก็ใช้ Tweak Ui แต่ใช้เพื่อเอามันออกครับ มีเยอะๆมันคลิก NewFolder ช้าอ่ะ

Comment

Originally posted by นานาจิตตัง View Post
          ผมก็ใช้ Tweak Ui แต่ใช้เพื่อเอามันออกครับ มีเยอะๆมันคลิก NewFolder ช้าอ่ะ
          ผมก็เพิ่งเอาออกเป็นนี่แหละครับ
          แต่ไอ้ text document มันสำคัญตอน copy script อ่ะครับ
          ก็เลยต้องคงไว้เพื่อความสะดวก ตอนนี้เลยเอาตัวอื่นออกหมด

Comment

Working...
          X