Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU Socket AM2 ถ้าถอดออกมาจะใช้ซิลิโคนชนิดใดทาใหม่ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU Socket AM2 ถ้าถอดออกมาจะใช้ซิลิโคนชนิดใดทาใหม่ดี

ขอถามหน่อยนะครับ ว่าเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ถอด CPU ออกมาจาก Sink AM2 เดิมๆ ใช้ซิลิโคนใหม่ที่ทา นิยมใช้ชนิดไหนครับ แนะนำผมหน่อย

แล้วแต่ชอบเลย แต่โดยส่วนตัวชอบเงิน เหลวดี เละดี เช็ดยากดี 5*5*5

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
      แล้วแต่ชอบเลย แต่โดยส่วนตัวชอบเงิน เหลวดี เละดี เช็ดยากดี 5*5*5
      อยากได้ชนิดเดี่ยวกับที่ให้มาอ่ะครับ ที่เอาแปะให้มาตอนแรก เงินผมเคยใช้แล้วกว่าจะเช็ดออกหมด เล่นเอาเหนื่อยเลย

Comment

MX-1

Comment

MX-1 ครับ
          แกะมารอบนี้ก็ใช้ของดีไปเลยดีกว่าครับ จะได้เย็นคุ้มค่าแกะหน่อย

แต่ถ้าอยุ่ในช่วงทรัพย์จาง หรือทำความสะอาดบ่อยก็ใช้ของบ้านๆ แบบซิลิโคนขาวธรรมดาไปเลย

กระปุกนึงทาเป็นปีๆ กว่าจะหมด 35 บาท

Comment

MX-1 เท่าไรอ่ะครับ

Comment

ประมาณ 300 +-50 คับต่อๆหน่อยนะ ลดได้หลายสิบเหมือนกัน

Comment

MX-1 งับ

Comment

Working...
                X