Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น PES2008 Online! ลงเมลล์ไว้หน่อยครับ ได้เล่นกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น PES2008 Online! ลงเมลล์ไว้หน่อยครับ ได้เล่นกัน

shat_arun@hotmail.com ถ้าออน M ก็ทักเลยครับ ไม่มีเพื่อนเล่นด้วยเยยย

อยากเล่นเหมือนกันท่าน เเต่ไม่มีตังซื้อเเผ่นเเท้อะครับ
    เห็นมันต้องใช้ code อะท่าน ผมไม่มี

Comment

ไปนั่งแถวสีลมสิครับ - -

Comment

Originally posted by terry12 View Post
        อยากเล่นเหมือนกันท่าน เเต่ไม่มีตังซื้อเเผ่นเเท้อะครับ
        เห็นมันต้องใช้ code อะท่าน ผมไม่มี
        ไม่มีตังซื้อแผ่นแท้เหมือนกัน

Originally posted by shat1478 View Post
        ไปนั่งแถวสีลมสิครับ - -

Comment

แผ่นแท้เท่าไหร่ครับ

Comment

Originally posted by arnu_a View Post
            แผ่นแท้เท่าไหร่ครับ
            999 บาท

http://www.zest.co.th/www/main/detai...432&catagory=3

Comment

pes2009 จะมาแล้วอ่ะ ซื้อ 2008 เดี๋ยวก็ต้องเปลี่ยนอีก

Comment

Working...
              X