Announcement

Collapse
No announcement yet.

แดงกับเกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แดงกับเกม

สงสัยมากครับ ที่บอกว่าเวลาเล่นเกมแล้ว ATI มักมีปัญหาเรื่องไดรเวอร์ อยากได้ความเข้าใจในเรื่องนี้ให้กระจ่างไว้เป็นความรู้

อย่าไปใช้มันเลยปัญหาเยอะ....ง๊ะ.....ใช้วิตต้าปัญหามีเล็กน้อยงับ

Comment

ไม่มีเเล้วครับเรื่อง driver
      ใช้มาเนียนๆไม่เคยมีปัญหาอะไรเลยครับ สบายใจได้

Comment

ถ้าไม่เรื่องมาก ใช้เดิมๆ

ปัญหาก็จะไม่เกิด หรือเกิดก็น้อย

Comment

มีก็แค่ลงนานหน่อยแค่นั้นครับ

Comment

Last edited by Auto Dark; 28 Jul 2008, 01:36:31.

Comment

รุ่นเก่าซีรียส์ 2xxx อาจจะใช่
              แต่รุ่นใหม่ๆตั้งแต่ซีรียส์ 3xxx เป็นต้นมา ไม่ค่อยได้ยินเท่าไหร่แล้วนิครับ

Comment

Originally posted by Auto Dark View Post
                ของมันดีแต่..บางคนรับไม่ได้...ก๊ากๆๆ
                ออกแนว ก.เกรียนเล็กน้อยนะขอรับ

Comment

Originally posted by Coolsman View Post
                  ออกแนว ก.เกรียนเล็กน้อยนะขอรับ
                  โทษทีครับ...
                  ผมใช้ 3850 กับวิตต้าอยู่ครับถ้าไม่ oc เกินลิมิต มันก็ไม่แฮ้งเลยครับ
                  Last edited by Auto Dark; 28 Jul 2008, 08:13:06.

Comment

เป็นเพราะ USER ERROR

Comment

user error and user noob

Comment

เพิ่งเปลี่ยนมาใช้แดงเหมือนกันไม่เห็นมีปัญหานิครับ

Comment

ปัญหาไดร์เวอร์ไม่ได้มีแค่ ATI ครับ อีกค่ายก็มีนะ ปัจจุบันปัญหาไดร์เวอร์ของ ATI ไม่มีแล้วครับ ยิ่งรุ่นใหม่ยิ่งไม่มีปัญหา

Comment

ตัวที่เป็นปัญหาจริงๆ น่าจะเป็น ccc มากกว่าครับ

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                              รุ่นเก่าซีรียส์ 2xxx อาจจะใช่
                              แต่รุ่นใหม่ๆตั้งแต่ซีรียส์ 3xxx เป็นต้นมา ไม่ค่อยได้ยินเท่าไหร่แล้วนิครับ
                              hd2900 ผมมะเห็นมีปัญหาไรเลย นอกจาก beta driver ตอนที่มันพึ่งออก ^^"

Comment

Working...
                              X