Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ งบไม่เกิน 7000 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ งบไม่เกิน 7000 บาท

การ์ดจอ งบไม่เกิน 7000 บาท มีตัวไหนน่าเล่นบ้างคับ PCI-E ขอแบบแรงๆ ให้คุ้มค่าเงิน หรือมีใครขายการ์ดจอก็แนะนำได้นะคับ ขอราคาด้วยนะคับ
    Last edited by ToN~Bkk; 27 Jul 2008, 23:24:35.

HD4850 ถูก คุ้ม เร็ว แรง คับ

Comment

4850

Comment