Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง Ram หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง Ram หน่อยคับ

แรมแรงๆพวก G-skill, Geil กับ แรมธรรมดา มันแตกต่างกันยังไงหรอคับ
    แล้ว ถ้าใช้แรมแรงๆ นี่ มันจะช่วยให้การทำงานในเครื่องนั้น เร็วขึ้นมากรึป่าว อะคับ

ผู้รู้ช่วยตอบทีนะคับ

ขอบคุนฮะ

เหมือนเฟอร์รารี กับวีออส ขี่ไปพัทยาครับ....
    เฟอร์รารี ถ้าขับ 90 ก็ถึงพอๆกับ วีออสขับ 90....

Comment

Originally posted by hkp7m8 View Post
      เหมือนเฟอร์รารี กับวีออส ขี่ไปพัทยาครับ....
      เฟอร์รารี ถ้าขับ 90 ก็ถึงพอๆกับ วีออสขับ 90....
      ความหมายคือ มันพอๆกันหรอคับ

หรือว่าผมเข้าใจผิดรึป่าว ?

Comment

ใช้เดิมๆ...เร็วเท่ากัน...
        ถ้าโรคจิตใช้ ตัวแพงมักจะเร็วกว่า...

Comment

ต่างกันที่ความสามารถในการ oc

Comment

ถ้าใช้แบบเดิมๆไม่ได้ไปยุ่งไรมัน บัสเท่ากันก็เหมือนๆกันแหละคับ แต่ถ้าชอบไรที่มันเร้าใจ แบบเค้นความแรงให้มันแรงก่าเดิม แรมบ้านๆสู้ไม่ได้คับ (ไม่รู้ผมเข้าใจถูกป่าว รอท่านต่อไป)

Comment

เหนึกภาพออกเลยครับ

Comment

Working...
              X