Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะup ram จาก 512 เป้น 2G ของM/B P4i65G

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะup ram จาก 512 เป้น 2G ของM/B P4i65G

อยากจะup ram จาก 512 เป้น 2G ของM/B P4i65G อะครับ ตอนนี้ใช้แรม 256*2 อยู่นะครับ อยาก up เป้น 2G ผมต้องซื้อRAM แบบใหน ยี้ห้ออะไร ราคาเท่าไรอะครับ แล้ว M/B ผมนี้ ใช้ RAM S/B 800 ใด้ปะฮะ???

ไม่มีใครตอบเลยหรือครับ T-T

Comment

สงสัยต้อง เรียนรู้เองอีกแล้วสิเรา ไม่มีคนสนใจตอบ T-T

Comment

P4i65G เป็นDDR1คับ ใส่ได้สูงสุดแค่ DDRบัส400นะคับ ใส่เป็น2Gได้คับ บอร์ดรุ่นนี้ทำDUALแรมได้

Comment

Working...
        X