Announcement

Collapse
No announcement yet.

ภาพหน้าจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ภาพหน้าจอ

อืมใช้โปรแกรมอะไรจับภาพหน้าจอครับแบบรูปโปรแกรม ซีพียูซีอย่างนี้อ่ะครับเพราะจะได้เอามาให้คนในนี้ดูเวลาเครื่องมีปัญหาน่ะครับ ส่งเป็นลิงค์มาก็ได้น่ะครับ แต่ขอเป็นไทยน่ะอังกฤษอ่านไม่ออก

ผมใช้ HardCopy ครับ แต่จริงๆแค่กด PrtScn หรือ Alt+PrtScn ก็ได้นิครับ

Comment

แล้วภาพแบบเวลาเล่นเกมส์อย่างงี้อ่ะครับ แบบว่าเวลาดริฟท์แล้วอยากดูตัวเองอ่ะ อืมปริ้นทสกรีนภาพมันจะไปอยู่ไหนคับ

Comment

กดแล้วมันล่องหนอยู่งับ .. หุหุ .. ต้องไปเปิด paint ลองเลือกวางมันลงดูจิ เดี๋ยวมันก็ล่องหนกลับมา

Comment

Originally posted by dears View Post
          กดแล้วมันล่องหนอยู่งับ .. หุหุ .. ต้องไปเปิด paint ลองเลือกวางมันลงดูจิ เดี๋ยวมันก็ล่องหนกลับมา
          อิอิ ท่านก็ งี้เกิดไปแล้วไปเลยทำงัย วาง เวิร์ดก็ได้เน้อ หากว่าไม่เจอ paint

Comment

Working...
          X