Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ VGA onboard ของ ESC black ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แวะมาดู อิอิ

Comment

Originally posted by estrellas View Post
      Crysis มันแค่รันผ่านครับ เล่นจริงจังคงไม่ไหว แต่ HD3650 ก็เล่นไม่ค่อยไหวเหมือนกันนะ

DotA กับ CS: Source เล่นลื่นแน่นอนครับ ราคานี้ไม่ผิดหวัง

ไม่ใช่แค่รันครับผมเล่นจบแล้ว ออนบอร์ดของมันอะ

Comment

HD3200 มันดึงแรมไปใช้ด้วย
        เพราะงั้นควรมีแรม2Gขึ้นไป
        จะเป็นดีคับ

Comment

โอวแรงเกินราคา

Comment

จะไปสอยมาแน่นอนครับ เก็บข้อมูลอยู่

Comment

เล่นเกม บอดร้อนตับแตกเลยคับ

Comment

หาลมมาเป่ามันเยอะๆดิคับท่าน

Comment

Originally posted by saypaisayma View Post
                  HD3200 มันดึงแรมไปใช้ด้วย
                  เพราะงั้นควรมีแรม2Gขึ้นไป
                  จะเป็นดีคับ

ตามท่านนี้อีก 1 เสียง เสริมว่าเกม online เล่นได้ทุกเกมเปิดแบบ full ไม่มีปัญหาเพราะผมซื้อให้ร้านเน็ตหลายร้านแล้ว

Comment

มาคอนเฟิรมอีกเสียงว่า เล่น ออนไลน์หัวแตกทุกเกม

ถ้าไม่ลื่นพอ ไปปรับแชร์แรมการ์ดจอออนบอร์ดใน bios ให้มันแชร์ไป 1G เลย หึหึ

Comment

นำ HD3450 มาใส่ซักตัวแล้วเปิดเป็นhigh brige crossfire จะทำให้เล่นลื่นแทบทุกเกมส์เลยครับเพราะchip 780G ที่มากับบอร์ดสนับสนุนhigh brige crossfire อยู่แล้วครับแต่ต้องHD3450 / HD3470 /HD2400 เท่านั้นนะครับจึงจะhigh brige crossfire ได้

Comment

และที่ VISTA เท่านั้น

Comment

เอาอะไรมากกับบอร์ดราคา 2200 บาท

การ์ดจอราคา 2000 กว่าบาท ยังเล่นไม่ถึงไหนเลย นี่ราคานี้ได้ทั้งบอร์ด ทั้ง Sound ทั้ง VGA แล้วอื่นๆ อีกมากมาย

Comment

ผมใช้เมนบอร์ดรุ่นนี้อยู่ครับ ซีพียู 4600+ แรม 4 G แชร์จอ 256 M เล่นเกมส์ Need for speed Prostreet ลื่นเลยครับ ที่ 1280 * 1024

Comment

Working...
                            X