Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับภาระกิจ CRYSIS ตอนที่ยิงกันบนเรือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับภาระกิจ CRYSIS ตอนที่ยิงกันบนเรือ

ตอนที่ยิงกันบนเรือรบ ที่ยิงตัวอะไรไม่รู้ผมเรียกไม่ถูก พอยิงบินเรือแล้ว เขาให้เข้าไปในเรือ พอเข้าไปแล้วจะไปอยู่ในห้องที่เหมือนเป็นน้ำอะไรไม่รู้ครับ ก่อนเข้าไปมันจะมีตัวที่ยิงกันบนเรือเหมือนมันมาดูดเอาพลังหรือข้อมูลนี่แหล่ะครับ พอดูเอาแล้วมันก็จะพังผนังหนี้ไปแต่มีอยู่สองตัวที่ออกมาผิดทาง ตัวหนึ่งพุ่งชนกระจกในห้องที่เรายืนอยู่ อีกตัวก็พุ่งชนประตู้ห้องเราอยู่เหมือนกัน ก็เลยทำให้เราเข้าไปในห้องนั้นได้ พอไปอยู่ในห้องนั้นแล้ว ไม่นานก็จะตายครับ มีน้ำอะไรไม่รู้ขังอยู่ เลยอยากถามว่าให้ทำยังไงครับ

ใช้ maximum strength กดแท่งพลังงาน อย่างไวครับ แล้วรีบออกมา

Comment

Originally posted by hoy-khong View Post
      ตอนที่ยิงกันบนเรือรบ ที่ยิงตัวอะไรไม่รู้ผมเรียกไม่ถูก พอยิงบินเรือแล้ว เขาให้เข้าไปในเรือ พอเข้าไปแล้วจะไปอยู่ในห้องที่เหมือนเป็นน้ำอะไรไม่รู้ครับ ก่อนเข้าไปมันจะมีตัวที่ยิงกันบนเรือเหมือนมันมาดูดเอาพลังหรือข้อมูลนี่แหล่ะครับ พอดูเอาแล้วมันก็จะพังผนังหนี้ไปแต่มีอยู่สองตัวที่ออกมาผิดทาง ตัวหนึ่งพุ่งชนกระจกในห้องที่เรายืนอยู่ อีกตัวก็พุ่งชนประตู้ห้องเราอยู่เหมือนกัน ก็เลยทำให้เราเข้าไปในห้องนั้นได้ พอไปอยู่ในห้องนั้นแล้ว ไม่นานก็จะตายครับ มีน้ำอะไรไม่รู้ขังอยู่ เลยอยากถามว่าให้ทำยังไงครับ
      เราต้องไปเปิดระบบด้วยมือด้วยการกดแท่นทั้ง4 (กด1แท่นแล้ววิ่งออกมา ภายในจะมีกัมมันตะภาพรังสีเข้มข้น ทำให้ตายได้อย่างรวดเร็ว)

Comment

มันมี 3 แท่ง ไม่ใช่หรือ รึว่าผมเมาแล้วตาลาย -*-

Comment

มี 4 ครับ

ใช้พลัง maximum strength กดลงครับ ต้องเร็วด้วยนะ แล้ววิ่งไปที่เดิมของเรา

ทำให้ครบ 4 ครับ

Comment

Originally posted by hoy-khong View Post
            พิมให้มันถูกๆหน่อย

Comment

Working...
            X