Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดเครื่องไมได้ครับ จีวิว ดูสายไฟ ให้ทีก๊าบๆๆๆ รูปๆ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดเครื่องไมได้ครับ จีวิว ดูสายไฟ ให้ทีก๊าบๆๆๆ รูปๆ!!!

ใครมีเบอร์โทร ก็ได้ ผม แกะหน้ากาก ออกมาจัดสายแล้ว ลืมจำใส่กลับไม่ได้T_T
    M/B P5LD2 แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปุ่มเปิดเครื่องใช่ป่ะ ต้องไปดูที่คู่มือเมนบอร์ดอ่ะครับ

Comment

ดูจากคุ่มือเมนบอร์ดนำสาย POWER SW จั้มให้ตรงกับ ในคู่มือเมนบอร์ดบอกไว้ครับ
      ------------------------------------------------
      ถ้าไม่มีคุ่มือ ให้ดูที่เมนบอร์ดจะเห็นคำว่า SW จั้มเจ้าไปให้ตรงกับตำแหน่งที่มาร์คไว้บนบอร์ดครับ

Comment

เล่นเครืองเก่า 600M ว่าจะค๊อก มาจัดสายเครื่องใหม่ได้เรื่อง เดียวผมลองทำดูไงไม่ได้ คงต้องมีแจกเบอร์T_T

Comment

เสียบๆไปไม่พังหรอก อย่างมากไฟช็อตนิดหน่อย
          มั้งนะ

Comment

ดูคู่มือละครับ ok ละครับ ก็เสียบๆไปเป็น10รอบ ยกไปยกมาอีก ตอนนี้เปิดเครื่องได้แว้ว อิอิ

Comment

Working...
            X