Announcement

Collapse
No announcement yet.

benQ s41-357 จะใส่ ram bus 800 ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• benQ s41-357 จะใส่ ram bus 800 ได้มั้ยครับ

ผมอยากรู้ว่าเครื่อง notebook benQ s41 จะใช้ ram bus 800 ได้มั้ยครับ ตัวเก่าเป็น bus 667 ครับ
    คือถ้าจะใส่ต้องมีเทคนิคอะไรด้วยอะป่าวงับ
    กูรูช่วยตอบที

ได้
    ท่านด้านล่าง เอาหัวรับประกัน (ใส่บัส 800 รันทำงานที่บัส 667)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ได้
      ท่านด้านล่าง เอาหัวรับประกัน (ใส่บัส 800 รันทำงานที่บัส 667)
      ไม่มึ notebook ตัวไหนเลยหรอครับ ที่รัน bus800 ของแรมได้

Comment

ได้ครับ ต้อง clock ถึงจะวิ่งได้ อิอิ

Comment

Working...
        X