Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยกาดจอของxfxดีไหมประกันดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยกาดจอของxfxดีไหมประกันดีไหม

ใครใช้ก้อรบกวนทีคับพอดีสนใจ7600gtใครใช้รบกวนทีนะคับ
    ใครตอบขอให้รวยๆๆนะคับ

โอเคครับ ไปลองมาแล้วครับ ไม่ได้ด้อยเหมือนอย่างที่ตอนแรกคิดครับ
    ------------------------------
    เอาการ์ดจอไปเปลี่ยน เอากล่อง เอาอุปกรณ์ต่างๆ มาให้ครบเลยครับ บริการโอเคเลยครับ
    ------------------------------
    พอดีได้ไปคุยกับพนักงานมาครับ ดูๆประกันแล้ว ถือว่า สร้างความเชื่อมั่นได้ในประกันครับ
    แต่ถ้าผ่านไปเวลานานๆแล้ว ของไม่มีให้เปลี่ยนในสต๊อคซ่อม ผมเองก็ไม่ทราบว่า เขาต้องส่งกลับบริษัทแม่ที่ต่างประเทศกี่วันเหมือนกันครับ
    และจะมีมาตรการแบบคอม 7 ที่เปลี่ยนรุ่นข้างเคียงให้หรือไม่ อันนี้ไม่ทราบได้ครับ
    ต้องรอดูกันต่อไปครับ เพราะ พึ่งจะเปิดมาได้ไม่นานครับ ตั้งแต่ก่อตั้งมาก็ประมาณ 3 ปี เท่านั้นเองครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
      โอเคครับ ไปลองมาแล้วครับ ไม่ได้ด้อยเหมือนอย่างที่ตอนแรกคิดครับ
      เอาการ์ดจอไปเปลี่ยน เอากล่อง เอาอุปกรณ์ต่างๆ มาให้ครบเลยครับ บริการโอเคเลยครับ
      พอดีได้ไปคุยกับพนักงานมาครับ ดูๆประกันแล้ว ถือว่า สร้างความเชื่อมั่นได้ในประกันครับ
      แต่ถ้าผ่านไปเวลานานๆแล้ว ของไม่มีให้เปลี่ยนในสต๊อคซ่อม ผมเองก็ไม่ทราบว่า เขาต้องส่งกลับบริษัทแม่ที่ต่างประเทศกี่วันเหมือนกันครับ
      และจะมีมาตรการแบบคอม 7 ที่เปลี่ยนรุ่นข้างเคียงให้หรือไม่ อันนี้ไม่ทราบได้ครับ
      ต้องรอดูกันต่อไปครับ เพราะ พึ่งจะเปิดมาได้ไม่นานครับ ตั้งแต่ก่อตั้งมาก็ประมาณ 3 ปี เท่านั้นเองครับ
      ช่ายแล้วครับ ถ้าไม่ได้ arc เฉ่งกันหัวเบะเลย อิอิ

Comment

ขอบอกสักหน่อยครับ ไม่ใช่หน้ามานะ ผมเอา 6800GS ไปเครมมา 2 อาทิตย์ได้ point of view 7900GS มาเลยครับ เขาบอกไม่มีสำรองในสต๊อค
        ก็โอเคดีนะครับ

Comment

Originally posted by sanitkku View Post
          ขอบอกสักหน่อยครับ ไม่ใช่หน้ามานะ ผมเอา 6800GS ไปเครมมา 2 อาทิตย์ได้ point of view 7900GS มาเลยครับ เขาบอกไม่มีสำรองในสต๊อค
          ก็โอเคดีนะครับ
          เหอะๆ เจ๋งอะครับบบ อยากได้มั่งจัง

Comment

ยังไม่เห็นมีใครมาร้องเรียนเรื่องประกันนะครับ

Comment

Working...
            X