Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาร้านขายอุปกรณ์คอมถูกๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาร้านขายอุปกรณ์คอมถูกๆครับ

อ่า แถวไหนถูกๆ มั้งครับ พันทิป แพงมากมาย

advice-computer ok

zeer rangsit

Comment

อ่อครับ แล้วมันอยู่แถวไหนอ่า = =

Comment

เซียร์รังสิต ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี ครับ

Comment

พันทิบเเพงหรอครับ - -

Comment

Originally posted by toomtam007 View Post
            อ่า แถวไหนถูกๆ มั้งครับ พันทิป แพงมากมาย

พันทิพย์น่าจะเป็นแหล่งที่ถูกสุดแล้วนะครับถ้าเทียบกับศูนย์ไอทีอื่นๆ
            เพียงแต่ว่าต้องเลือกซื้อให้ถูกร้านครับ แต่ละชิ้นส่วนแต่ละร้านราคาไม่เท่ากันครับ

แต่ถ้าสะดวกแถวรังสิต ไปร้านที่ท่านkgb99แนะนำเลยครับ ร้านนี้ถูกมาก

Comment

Originally posted by junex View Post
              พันทิพย์น่าจะเป็นแหล่งที่ถูกสุดแล้วนะครับถ้าเทียบกับศูนย์ไอทีอื่นๆ
              เพียงแต่ว่าต้องเลือกซื้อให้ถูกร้านครับ แต่ละชิ้นส่วนแต่ละร้านราคาไม่เท่ากันครับ

แต่ถ้าสะดวกแถวรังสิต ไปร้านที่ท่านkgb99แนะนำเลยครับ ร้านนี้ถูกมาก
              ผมจำร้านท่านได้แล้ว ที่อยู่ตรงข้ามกับ ร้าน av com

ผมไปเดินแถวนั้นประจำ ผมยังไปถามราคา sink ร้านท่านอยู่เลย

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                ผมจำร้านท่านได้แล้ว ที่อยู่ตรงข้ามกับ ร้าน av com

ผมไปเดินแถวนั้นประจำ ผมยังไปถามราคา sink ร้านท่านอยู่เลย

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบ

Comment

= = ขอบคุณคราบผม

Comment

ถ้าพันทิพย์แพงแล้วจะหาที่ไหนถูกอ่ะ เง้อ

Comment

ตามร้านต่างจังหวัดน่าจะถูกนะครับ

เพราะเค้าจะสั่งแต่ของถูกๆมาขาย ของแพงๆขายไม่ออก 555+

Comment

Working...
                      X