Announcement

Collapse
No announcement yet.

///น็อตยึดเมนบอร์ดกับเคส ในชุดไม่เหมือนกัน ใช้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ///น็อตยึดเมนบอร์ดกับเคส ในชุดไม่เหมือนกัน ใช้ยังไงครับ

แบบนี้คับ ใช้งานต่างกันรึเปล่าครับผม

จริงๆ นัดช่างมาประกอบคอมพ์ไว้แล้วสัปดาห์หน้า แต่ใจร้อน อยากประกอบอะไรเองได้ก็อยากประกอบก่อน อุอุ ก็ของมันวางล่อตาล่อใจ

น่าจะไม่ต่าง

ข้างล่างว่าไง อิอิ

Comment

สองตัวขวาสุดไว้ใส่ด้านซ้าย-บน เอาไว้ล๊อกไม่ให้ฝาหลังดันบอร์ดเคลื่อน ก่อนที่จะยึดน๊อต...

Comment

ดันๆๆๆๆ

Comment

ผมว่าใช้งานเหมือนกันนะครับ เพียงแต่2ตัวหลังเค้ากลึงให้มันเป็นบ่าให้มันเข้าพอดีรูบอร์ดอ่ะครับเวลาขันน็อตจะได้ไม่บีบบอร์ดโดยตรง

Comment

ตามนั้น

Comment

Working...
            X