Announcement

Collapse
No announcement yet.

SB0680 5.1เสียงดีกว่าออนบอร์ดไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SB0680 5.1เสียงดีกว่าออนบอร์ดไหมครับ

คือถ้าไม่ดีกว่าก้อจะใช้ออนบอร์ดต่อไปเพราะงบไม่เกินพัน จะซื้อSB0100 ก้อมีแต่มือสองต้องซื้อตามเว็ปเอา บ้านผมอยู่ชลนัดเจอก้อลำบาก

ดีกว่าแน่นอน ฟังออกว่ามันดีจริงป่าว เอาไว้ทีหลัง

Comment

มันต่างกับSB0100 มากไหมครับ

ต่างยังไง

Comment

ก็ซื้อจากคนที่น่าเชื่อถือสิ

Comment

SB0680
          เออ...ลองดูตัวอื่นดีกว่ามั๊ยครับ
          ....

Comment

คือมือ1ราคาไม่ถึงพันก้อมีตัวนี้อะครับ ตัวอื่นมะเหงมีขายเลย

Comment

หาคนน่าเชื่อถือครับ

Comment

ถ้าจะซื้อ SB0680 ผมแนะนำว่าให้ใช้ออนบอร์ดต่อไปจะรุ่งกว่าอะครับ

Comment

คือถ้าไม่ดีกว่าก้อจะใช้ออนบอร์ดต่อไปเพราะงบไม่เกินพัน จะซื้อSB0100 ก้อมีแต่มือสองต้องซื้อตามเว็ปเอา บ้านผมอยู่ชลนัดเจอก้อลำบาก

............................................
                  คนในนี้ไม่ค่อยมีปัณหา

ดูจากสถิติเอาครับ

Comment

ดีกว่าแน่นอนครับ แต่ไม่ลองแบบที่เป็น DAC หละครับของ govibe ประมานสองพัน ดีกว่าพวก soundcard เห็นๆ เลยครับ

Comment

แล้วจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างอะครับ

อยากได้ DAC เหมือนกันครับ เห็นมีขายในเว็บแต่ตอนนี้ก็หยุดไปแล้ว เลยไม่รู้จะซื้อจากที่ไหนครับ ขอบคุณครับ

Originally posted by jeurboy View Post
                      ดีกว่าแน่นอนครับ แต่ไม่ลองแบบที่เป็น DAC หละครับของ govibe ประมานสองพัน ดีกว่าพวก soundcard เห็นๆ เลยครับ

Comment

Originally posted by nut07 View Post
                        คือมือ1ราคาไม่ถึงพันก้อมีตัวนี้อะครับ ตัวอื่นมะเหงมีขายเลย
                        ถ้าจะเอาให้ดีกว่าออนบอร์ดก็ลองถามคุณ 501 ดูสิไม่ถึงพัน ซื้อพวก CT4XXX เนี่ยเสียงดีแล้ว

Comment

แหะๆ สำหรับผม ก็รู้สึกว่า ดีกว่า onboard นะครับ ใช้อยู่ กับ saag 2.0 เวลาทำงาน ฟังเพลงไม่เน้นเบส
                          ดีใจ ที่หูไม่ค่อยดี

Comment

ถ้าไม่ได้ใช้ 5.1 ก็เอา ct4780 ก็ได้ครับ ไม่แพงเสียงดีด้วย
                            มีขายอยู่กระทู้นี้เลย http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=248963

Comment

Working...
                            X