Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำยังไงครับช่วยหน่อย++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำยังไงครับช่วยหน่อย++

เป็นไฟล์บันทึกการสนทนาของ MSN อะครับ

คือก่อนผมลงวินโดว์ใหม่ผมไปสำรองในไดรฟ์ D แต่พอตอนแบ่งพาร์ติชั่นจะลงวินโด้ปุ้ป ดันไปกด Delete ไดรฟ์ D ซะงั้น ผมเลยไปกู้กลับมา แต่พอกูกลับมาปุ้บ ไฟล์เปิดขึ้นมาได้แต่มีปัญหา เด่วจะลงรูปให้ดูครับ

ไครพอรู้วิธีที่จะทำให้มันกลับมาอ่านได้เหมือนเดิมมั่งครับ ช่วยหน่อยครับ
    จะขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ..-*-
    Attached Files

เป็นไฟล์ HTML อะคับ

Comment

ลองเปิดกะ editplus ดูครับ สงสัยจะกู้มาไม่สมบูรณ์อะครับ
      เท่าที่ดูจากรูป ประกอบประโยคกันไม่เป็นภาษาไทย

Comment

T_T

Comment

ก้อยังเปิดมะได้อ่าครับ

Comment

ลองดูใน dream อะยัง

Comment

Originally posted by designbangkok View Post
              ลองดูใน dream อะยัง
              dream ไรหรอครับ

Comment

Working...
              X