Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามจริงครับ SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามจริงครับ SLI

ถามจริงครับ SLI มันอ่านว่าอะไรครับ ผมอ่าน สะลิ

ผมอ่านว่า เอส แอล ไอ ครับ (Serial Link Interface)

Comment

ผมอ่าน เอส-แอล-ไอ

Comment

ผมอ่านว่า เอส แอล ไอ *0*

Comment

สะลิ DAMN!! -*-

Comment

มันเป็นคำย่อนะครับ ต้องอ่าน S L I แต่จริงๆแล้ว จะอ่านSLI(สะลี สะลิ สะไล) ก็ได้นะครับ ไม่ผิด แต่ไม่เป็นที่นิยมแค่นั้นเอง

Comment

SLI(เอส-แอล-ไอ) = Scalable Link Interface มั้งครับ

Comment

เอส แอล ไอ สิคับ หรือว่า สะ ไลด์ ดีหว่า

Comment

อ่านออกเสียงซะฮา

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
                    55555555555555555555555555555555555ฮานํ้าตาไหลเลย ดีไม่ สหลิม

Comment

จขกท ทำผมหายง่วงเลย

Comment

Originally posted by kessopha View Post
                        ผมอ่านว่า เอส แอล ไอ ครับ (Serial Link Interface)
                        Originally posted by xenosaga001 View Post
                        ผมอ่าน เอส-แอล-ไอ
                        Originally posted by คุณพระช่วย View Post
                        ผมอ่านว่า เอส แอล ไอ *0*
                        Originally posted by pikky_potter View Post
                        Originally posted by ohm27 View Post
                        มันเป็นคำย่อนะครับ ต้องอ่าน S L I แต่จริงๆแล้ว จะอ่านSLI(สะลี สะลิ สะไล) ก็ได้นะครับ ไม่ผิด แต่ไม่เป็นที่นิยมแค่นั้นเอง
                        Originally posted by beautyless View Post
                        SLI(เอส-แอล-ไอ) = Scalable Link Interface มั้งครับ
                        Originally posted by Gussman View Post
                        เอส แอล ไอ สิคับ หรือว่า สะ ไลด์ ดีหว่า
                        Originally posted by boomer1983 View Post
                        อ่านออกเสียงซะฮา
                        Originally posted by ringo8998 View Post
                        55555555555555555555555555555555555ฮานํ้าตาไหลเลย ดีไม่ สหลิม
                        Originally posted by mrair View Post
                        จขกท ทำผมหายง่วงเลย
                        ขอบคุณทุกท่านครับ ถามไปงั้นแหละเดี๋ยวถ้าผมไปพูดกับใครแล้วจะอายเค้า

Comment

ฮาเลยครับแบบนี้

Comment

อ่าน สะลิ อ่ะ ^ ^ S L I มัน 3 พยางค์ อ่ะ สะลิ 2พยางค์ อ่ะ สั้นๆได้ในความ
                            แล้ว ฝรั่งตาน้ำข้าวอ่านไงกันอ่ะ

Comment

ฝรั่งคงอ่าน แอส แอล ไอ แหละครับ

เค้าคงไม่บ้าเอามรวมกันแล้วอ่านหรอก เพราะมันตัวใหญ่ทั้งหมดสามตัว

รู้ๆกันอยู่ว่าเป็นตัวย่อ

Comment

Working...
                              X