Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำซิ้ง ที่ติดตั้งได้โดยไม่ต้องถอด M/B ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำซิ้ง ที่ติดตั้งได้โดยไม่ต้องถอด M/B ด้วยครับ

อยากได้ซิ้งที่ติดตั้งได้โดยไม่ต้องถอด M/B ออกมาจาก Case ครับ
    ไม่ทราบว่ามียี่ห้อไหน รุ่นไหนบ้าง ขอที่ระบายความร้อนได้ดีดีหน่อย
    รบกวนแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

เข้าใจว่า ซิ้งค์ยี่ห้อ SCYTHE ส่วนใหญ่(ทั้งหมด?)สามารถใส่ได้โดยไม่จำเป็นต้องรื้อบอร์ด
    เพราะวิธีใส่ซิ้งค์ คล้ายคลึงกันกับซิ้งค์เดิมของ CPU (ค่าย INTEL แต่ AMD นี่ไม่แน่ใจ)
    อีกยี่ห้อหนึ่ง คือ OCZ VENDETTA2
    น่ะครับ

Comment

arctic cooling

Comment

Originally posted by sompolli View Post
        เข้าใจว่า ซิ้งค์ยี่ห้อ SCYTHE ส่วนใหญ่(ทั้งหมด?)สามารถใส่ได้โดยไม่จำเป็นต้องรื้อบอร์ด
        เพราะวิธีใส่ซิ้งค์ คล้ายคลึงกันกับซิ้งค์เดิมของ CPU (ค่าย INTEL แต่ AMD นี่ไม่แน่ใจ)
        อีกยี่ห้อหนึ่ง คือ OCZ VENDETTA2
        น่ะครับ
        Originally posted by adminpk2530 View Post
        arctic cooling
        ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับผม

Comment

Tuniq Tower 120

ถ้าท่านใช้am2นะไม่ไม่ต้องรื้อบอร์ดหุๆ

Comment

SCYTHE Andy Samurai Master ครับ

Comment

Working...
            X