Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES2008 [PC]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Ranking สูงสุดนี่คือ Class S รึปล่าวครับรึมีมากกว่านี้

Comment

S ผมก็เป็นนานแระ ซื้อตัวยากๆ ไม่มาซะที มีแต่ตัวnoname แต่ความสามารถกระฉูด(คือไม่ถึงกับno name อ่ะนะ แค่ไม่big name หรือผมไม่รู้จักก็ไม่รู้)

แล้วไอ้เรื่อง 75 ของทีมผมว่าไงครับ ใครทราบบ้าง

Comment

Originally posted by shady View Post
        ข้องใจครับ ทำไมRating ทีมเรามัน75ตลอดหว่า? 3ฤดูกาล เป็นchampหมด เง๊อ งง มันคืออะไรครับ จะเพิ่มได้อย่างไร เกิดจากRank ของนักเตะเราหรอครับ?
        ตรงไหนอะคับ ไม่เคยดูเรยอะ

Comment

ผมไปลองดูมาแล้วครับ มันให้ค่าตัวได้สูงสุดแค่ 50000 เอง ส่วนค่าเหนื่อยมันจำกัดที่ 5000 ครับ แต่ได้ Robben มาแล้วตัวนึง ตัวอื่นไม่มา

Comment

ดู % ความอยากมาของตัวนักเตะด้วยครับ ที่อยู่หลังสุดครับเวลาซื้ออ่ะ
            ยิ่งเยอะยิ่งมาง่าย

Comment

เปรียบเทียบทีมเรากับทีมคู่แข่ง เราจะ75 ตลอด ถ้าเจอทีมใหญ่ๆ ค่าก็เยอะ พวกall star นี่ขึ้นไป182เลย เหอๆ ไม่รู้ค่าอะไรของมัน จริงๆอ่ะ เล่นมายังไม่สังเกตุเห็นอีกหรอเนี่ย-.-"

Comment

75 นี่คืออะไรอ่ะ ไม่เข้าใจ แล้วเค้าดูตรงไหนกัน

Comment

Originally posted by shady View Post
                  เปรียบเทียบทีมเรากับทีมคู่แข่ง เราจะ75 ตลอด ถ้าเจอทีมใหญ่ๆ ค่าก็เยอะ พวกall star นี่ขึ้นไป182เลย เหอๆ ไม่รู้ค่าอะไรของมัน จริงๆอ่ะ เล่นมายังไม่สังเกตุเห็นอีกหรอเนี่ย-.-"
                  เล่นผ่านมาเป็น 10ฤดูกาลละ ไม่เคยดูเรยคับ ดูแต่สกอร์ อย่างเดียว

Comment

แล้วสรุปว่าค่า 75 เนี่ยมันคืออะไรครับแล้วดูตรงไหน ตอบให้ผมหน่อยครับ

Comment

ผมจะเอากาก้า ปรับสูงสุดเท่าที่เกมมันให้ปรับได้แล้ว เป็นแชมป์มาสี่สมัย+แชมป์เปี้ยนลีกอีก popular ระดับ S class มันยังไม่มาเลยครับ เล่นจนเบื่อแล้วภาคนี้ ปรับคอมยากสุดยังยิงไม่ต่ำกว่า5ลูกต่อแมตช์ เลบกลับไปเล่นภาค 2007 ดีกว่า กายวิภาคไม่ขัดตาแบบภาคนี้ด้วย(กางเกงเอวสูง ทุกท่านคงทราบดี)

Comment

ขอดันหน่อยนะครับ คือไม่อยากตั้งกระทู้ไหม่ เห็นกระทู้นี้แล้ว เป็นแนวทางเดียวกันกับที่ผมสงสัยอ่ะครับ
                        คืออยากรู้ว่า พอเวลาผมซื้อตัว มันให้อัดเงินได้แค่ 60000 และค่าเหนื่อย 5000 เองอ่ะครับ
                        ผมจะทุ่มเงินซื้อใครมันก็ไม่ยอมมา เมื่อตอนกลางวัน ฟลุค ซื้อ owen มาได้ แจ่มมากเลย จวด ยังกะจรวด

Comment

แลกตัวแล้วก็เพิ่มตังค์เอาคับ ผมได้มาหลายตัวแล้วแบบนิ ส่วนซื้อนั้นก็เป็นบางทีคับ เพิ่มนิดหน่อยก็มา แล้วบางทีถ้าให้มากไปมันก็ไม่ค่อยจะมาอ้ะคับ

Comment

ส่วนไหญ่เราต้องปั้นทีมไห้อยู่ลีคสูงๆก่อนอ่ะครับ แล้วค่อยซื้อตัว นักเตะจะชอบย้ายไปเล่นทีมดัง (เหมือนของจิง ง่ะ 555+)

Comment

Working...
                            X