Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเรื่อง คีบอร์ดหน่อยครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเรื่อง คีบอร์ดหน่อยครับ...

คือแบบว่ามียี่ห้อไหนมั้งครับที่ แป้นพิมพ์มีไฟ+มีตัวอักษร ภาษาไทยนะครับ เพราะเท่าที่เห็นจะมีแต่รุ่นที่ตัวอักษรเป็นอังกฤษ...แล้วรบกวนเรื่องเรื่องราคา+ร้าน ด้วยนะครับ...ขอบคุณมากครับ

อยากทราบเหมือนกัน

Comment

up

Comment

Microsoft Reclusa ไม่แน่ใจนะว่ามีรึเปล่า
        ราคาประมาณ2,500 เคยเห็นร้าน speedcomputer ออกงาน commart

Comment

มาช่วยอัพครับ อยากได้เหมือนกัน อิอิ

Comment

Originally posted by lilith View Post
            Microsoft Reclusa ไม่แน่ใจนะว่ามีรึเปล่า
            ราคาประมาณ2,500 เคยเห็นร้าน speedcomputer ออกงาน commart
            ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล

Comment

จิ้มดีด อด 5 5 5 หัวเราะให้ตัวเอง สินค้าแค่นี้ไม่น่าทำยากเล้ย ทำออกมาไม่แพงนักยอดขายกระจาย

Comment

Originally posted by yuki_kaze View Post
                จิ้มดีด อด 5 5 5 หัวเราะให้ตัวเอง สินค้าแค่นี้ไม่น่าทำยากเล้ย ทำออกมาไม่แพงนักยอดขายกระจาย
                ผมก็ว่า ใครออกมาก่อนมีลุ้นขายดีอ่ะ

Comment

Originally posted by mohan View Post
                  ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
                  ตัวนี้ไม่มีไทยครับ

Comment

Originally posted by 666 View Post
                    ตัวนี้ไม่มีไทยครับ
                    ก็ว่าอยู่...ก็อันละ 250+ บาทต่อไป อิอิ

Comment

Working...
                    X