Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงxp หม่แล้วต้องลงไรตามที่สำคัญบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงxp หม่แล้วต้องลงไรตามที่สำคัญบ้างครับ

เช่นพวก จาวา net.Framework2.0 C++ ครับ เพราะวินโด้ที่ได้มาเป็นตัวตัดๆทิ้งหมดเลยเหมือที่จำเป็น อยากทราบครับ เอาแบบครบเลยอะคัรบ เวลาเล่นเวป เล่นอะไรจะได้ใช้ได้ครับ ตอนนี้คอมผมเข้าhi5แต่แก้ไขข้อมูลไม่ได้มันเออเร่อ เหอๆไม่รู้ขาดโปรตัวไหนบ้าง

เอาเป็นว่า คุณจะใช้อะไรก็ลงอันนั้นไปก็พอ

หรือเอาแบบผม
    1 Microsoft Office 2003
    2 .Net 2.0
    3 flash player 9
    4 Acrobat Reader 8.0
    5 Photoshop cs2
    6 Firefox 3.0
    7 Nero 8.....
    9 ACD See 9
    10 MSN 8.1
    11 Winamp & Itune
    12 K-Lite
    13 NOD 32+ตั้งค่าให้เรียบร้อยด้วย

ที่เหลือเป็นเกมส์ต่างๆ

Comment

flash player 9 สงสัยผมขาดตัวนี้แน่เลยเวลาเล่นhi5มันแก้ไรไม่ได้ แล้วช๊อกเวป จำเป็นมั้ยครับ

Comment

Working...
      X