Announcement

Collapse
No announcement yet.

-- DDR3 ALL SPEED @ 1.65V. --

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ksin View Post
    หวาดด ดี ปีใหม่ คับป๋ม
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่
    เฮงๆรวยๆมีความสุขมากๆนะครับ

Comment

Originally posted by tawat_kun View Post
      สวัสดีปีใหม่ครับ

ขอแอบมาส่องด้วยนะครับ
      สวัสดีปีใหม่ครับผม.
      ปล.แนวคิดการ OC แบบ optimize for optimum ส่วนนึงมาจากการแอบดูผลของท่าน tawat_kun นะครับ

Comment

มีท่านใดเคยลากแรมตัวนี้ไหมครับ มีอยู่2ตัว

Comment

Originally posted by adna View Post
          สวัสดีปีใหม่ครับผม.
          ปล.แนวคิดการ OC แบบ optimize for optimum ส่วนนึงมาจากการแอบดูผลของท่าน tawat_kun นะครับ
          อ่า... ผมมีเอี่ยวในการสร้างแรงบันดาลใจท่านด้วยหรือครับนี่

Comment

@soule4ter
            อิอิ ไม่เคยลากครับ
            แรมคอร์แซ ต้องดูเวอร์ชั่น [ver x.xx] บนฉลากข้างตัวแรมว่าเป็นเวอร์ไหน
            ได้ชิพแรมอะไรมา แล้วใช้กับ system อะไร ถึงจะพอเดาได้บ้างครับผม

Comment

2014-01-01 21.33.51.jpg
              เอารูปให้ดูเลยละกันครับ แต่ชิพแรมมันโดนบังอยู่ ไม่กล้าแกะ

Comment

^
                ^
                ผมเคยใช้คอร์แซ 2x4G ver 8.1x ได้แถวๆ 1866 9-10-9-28-1t@1.5v. เกินนั้นไม่ได้ลองครับผม

Comment

ครับผม แบบนี้ต้องลองซะแล้ว

Comment

สวัสดีปีใหม่ครับ อย่าเพิ่งรีบแรงกันมากครับ เดี๋ยวหัวใจแต้นไม่ทัน ...
                    เดี๋ยวขอค้นของในแข่งก่อน ^^

Comment

เดี๋ยวจัดชุดใหม่ เอา h87 มาลากเล่นก่อน

Comment

Haswell+MFR2933@1.65v.

Comment

แบบนี้จะตรง concept มั้นนะ ^^ ลุ้น pis32m ซะเหนื่อยเลย

Team LV2400

Comment

เอาซะหน่อย เบาๆ

Comment

สวัสดีปีใหม่ครับ. ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ.
                              Haswell+MFR - 2666@11-13-13-31-1t@1.65v.
                              [IMG][/IMG]

Comment

Originally posted by coffee View Post
                                แบบนี้จะตรง concept มั้นนะ ^^ ลุ้น pis32m ซะเหนื่อยเลย

Team LV2400
                                Originally posted by soda1234 View Post
                                เอาซะหน่อย เบาๆ
                                Originally posted by hiken View Post
                                สวัสดีปีใหม่ครับ. ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ.
                                Haswell+MFR - 2666@11-13-13-31-1t@1.65v.
                                สวัสดีปีใหม่ครับ แรงๆกันทั้งนั้นเลยอิอิ

Comment

Working...
                                X