Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอ่อ spec นี้ 450w เทียมรับได้ไหมครับ(กังวลมากไปไหมอ่ะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ่อ spec นี้ 450w เทียมรับได้ไหมครับ(กังวลมากไปไหมอ่ะ)

x2 4200+
    kington 1g*2
    sound card ธรรมดาตัวละ 400
    ็HD 160g seagate
    DVD-RW asus
    คือผมติดต่อท่าน โอห์ม เรียบร้อยแล้วครับ
    ซื้อ xfx 8600gts xxx
    ผมใช้ power ติดเคส 450 w ไฟจะพอมั้ยครับ
    ผมกังวลมากไปไหมครับ
    อุปกรณ์ ทุกชิ้นใช้ ปกติ ไม่ oc ครับ

พอแน่นอนครับน้องผมใช้450เทียมยัน88gtอยู่

Comment

พอครับ ไหวนะไม่ต้องกังวล Don't Worry man!
      ถ้ามี HDD เพิ่มมากกว่านี้ ค่อยกังวลครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Gtx9800 View Post
          พอแน่นอนครับน้องผมใช้450เทียมยัน88gtอยู่
          โห...เอา 8800GT อยู่เลยหรอครับ สุดๆอ่ะเป็นผมนี่เสียววูบ แหะๆ

Comment

ของผมนะ enermax 465 ยังหวันๆๆเลย

Comment

พอแน่นอนครับ แต่ถ้าจะ OC ก็ควรเปลี่ยนใช้ของที่มันวัตต์เต็มหน่อย แต่ก็ไม่จำเป็นต้องแพงมากครับพอท้วมๆ

Comment

Working...
              X