มีเรื่องอยากให้ช่วยหน่อยครับ เครื่องเปิดที่ไว้สักพักแล้วดับ สัก ครึ่งชั่วโมง แล้วก็ดับไป เลยสังเกตุเห็นว่า พัดลม cpu มันไม่วิ่ง เลยมีคำถามมาถามอ่ะครับว่า
1.ถ้าผมคิดจะเปลี่ยนพัดลม มันจะหายไหมอาการนี้
2.ค่าเปลี่ยนพัดลมนี้ ราคาเท่ารัยครับ
3.ถ้าเกิดผมซื้อแผ่นรอง notebook มาลองแทนจะได้ไหมครับ

ปล.notebook เป็นตัวเก่า ตั้งแต่ รุ่น atec vegas 168 อ่ะครับพอดีไปเจอมาจากกองขยะอ่ะ ว่าจะเอามาไว้ร้องคาราโอเกะเล่นอ่ะ