Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่ยตัดสิน2ตัวนี้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่ยตัดสิน2ตัวนี้ทีครับ

ระหว่าง asus8800gts http://www.dcomputer.com/proinfo/pro...s=02-VGA-N8801
    กับ galaxy8800gts http://209.85.175.104/search?q=cache...lnk&cd=1&gl=th

2ตัวนี้ถ้าจะเอามาเล่นเกมส์ และใช่โปรแกรมพวก maya ตัวไหนจะเหมาะสมกว่ากันครับ

ขอบคุณมากๆนะครับ

เอาตัวที่2ครับ

Comment

แรงเท่ากันอ่ะต่างกันแค่ยี่ห้อ ที่ควรดูก็คือวัสดุในการผลิด Option ที่ได้เช่นเกมส์หรือของแถมมาในกล่อง
      ดูที่พัดลมว่าตัวไหนคุมความเย็นได้มากกว่ากัน ส่วนชื่อเสียง Asus ชื่อดีกว่า Galaxy ครับ
      หลักๆดูที่พัดลมครับตัวไหนเย็นกว่ากันก็ซื้อตัวนั้นเลย 8800 ด้วยตัวทำความร้อนชั้นดีเลยเลือกดีๆละร้อนมากก็พังเร็วอ่ะ ^^ โชคดีครับ

Comment

เวรขอโทดทีครับ Asus 640mb นิครับไวกว่าเห็นๆเลยเลือก Asus ครับดีกว่าตัว 320mb มากเลย

Comment

ดันหน่อย ท่านอื่นมีความคิดอย่างไรบ้างครับ

Comment

ดันๆหน่อยครับ

Comment

ดันให้รอผู้รู้ จร้า

Comment

Asus ครับชื่อนี้คุณมั่นใจแรมเยอะกว่าด้วย

Comment

Galaxy g80 ddr3 320mb 550MHz 1800Mhz 320Bit
                  asus g80 ddr3 640mb 500MHz 1600MHz 320Bit

Comment

asus พกแรมมาเยอะกว่า ชอบ

Comment

Core/Mem ต่างกันแค่นี้ยังไง 640mb ก็เร็วกว่าทิ้งกันเป็นทุ่งเลย

Comment

Originally posted by scops View Post
                        Core/Mem ต่างกันแค่นี้ยังไง 640mb ก็เร็วกว่าทิ้งกันเป็นทุ่งเลย
                        ขอบคุณมากเลยครับ ผมก็สงสัยตรงจุดนี้เหมือนกัน แค่นี้ก็ตัดสินใจได้แล้ว

Comment

ขอถามอีกนิดครับ พอจะทราบไหมครับว่า psu ตัวนี้ใช้ไฟสักกี่วัต

Comment

Working...
                          X