Announcement

Collapse
No announcement yet.

Case GVeiw ตอนนี้คุณภาพ เป็นไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Case GVeiw ตอนนี้คุณภาพ เป็นไงบ้างครับ

Case GVeiw ตอนนี้คุณภาพ เป็นไงบ้างครับ พอดีตอนนี้ Case ที่บ้าน เก่าแล้ว เลยอยากหา Case คุ้มกับราคา ซักตัว แต่2จิต2ใจว่าจะ เอา Delux หรือ G-Veiw ดี เพราะ Case Delux ตอนนี้ หนา ทน ดี แถม PSU ok ด้วย เลยอยากถามว่า งบประมาณ 1000-1400 เลือก ยี้ห้อไหนดีครับ
    1.ใครทนกว่ากัน
    2.PSU ใครแจ่มกว่าครับ

พ่นสีใหม่ ของเก่าอ่ะ ดัดแปลง สวยได้ด้วยมือเราอิอิ

Comment

G-Veiw เพราะผมใช้อยู่

Comment

ลองเพิ่มงบเป็น 1100 - 1790 ลองหาดูตัวนี้ดู แจ่มสุดๆ
        RAIDMAX-SAGITTA , RaidMax-Ninja หรือไม่ก็ เรดแม็คซามูไร 3 ตัวนี้สวยครับ

Comment

com ผม3เครื่อง ใช้ gview หมดเรยอะ - -'

ส่วนตัวก้อไม่เคยมีปัญหาอะไร รอฟังคำตอบเซียนๆด้วยคน ว่า gview เป็นยังไง

Comment

case อะมะต่างกันหรอกงับ delux / g-view แล้วแต่ชอบมากกว่า

แต่ psu ติด case G-view นี้แถมฟรี ผมยังขี้เกียจหิ้วกลับบ้านเลยงับ

Comment

เคยสยองด้วย ไม่ขออธิบาย

Comment

รุ่นใหม่ๆนี่ รู้สึกว่าจะบางลงอ่ะครับผม

Comment

เล่นเคสดีๆไปเลยดีกว่าครับ แบบ2500ขึ้นอะครับ คงทนถาวรดี

Comment

อาว RAIDMAX-SAGITTA สวยดี แต่ 1900 .- น๊ะ ดูดีกว่า DELUX / G-VIEW เยอะ แต่ไม่มี PSU แถมมาให้น๊ะ

Comment

เคสที่จริงเล่นโนเนมไปก็ได้ครับคือๆกันแหละแต่ถ้าหวัง psu ดีๆซักหน่อย Delux ก็ดีนะครับ ไม่แพง

Comment

cooler master Elite330-331

Comment

คุณภาพมันก็ok ตามราคาของมันคงเอาไปเทียบกับเคสแพงๆไม่ได้ อยู่ที่กิเลสของท่านถ้าไม่ได้ตกแต่งก็ok แล้วล่ะครับ

Comment

คุณภาพตามราคา เพิ่งเจอหมาด ๆ ซื้อมาใหม่ ๆ ลอกพลาสติกที่ห้มเคสออก สีแม่งลอกออกมาด้วย เซ็งแมว

Comment

โดยส่วนตัวใช้ G-View รุ่น X-Core ตอนที่ซื้อ 1700 ก็ดีนะคับ ใหม่แกะจากถุง พลาสติก แต่พวกที่ล็อค HDD กับ cd อยู่ไม่ครบ เซ็ง แต่ PSU 450w เขียนว่า MAX ใช้มา 6เดือนท่าจะไม่รอด แค่ พัดลม 6 ตัว HDD 2 VGA ATi3650 ตอนนี้มีอาการจอฟ้าใส สงสัยต้องซื้อ PSU ใหม่

Comment

Working...
                              X