Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยวิจาร BenQ S41 LM62 จะซื้อแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อของแต่ละที บางครั้งต้องอาศัยดวงครับ แต่การบริการของ 0 มันเป็นสิ่งที่กำหนดได้ครับ

ปล ผมก็ใช้นะ benq เนี่ย เดี๋ยวมันเจ๊งแล้วค่อยมาด่า เอาแบบนั้นดีไม๊ ?

Comment

เคยมีปัญหาเหมือนกัน บริการไม่ค่อยดี ต้องโวยมากๆ ร้องเรียนไปทางศูนย์ใหญ่หลายๆทีถึงจะมาสนใจครับ
      ทาง benq น่าจะรีบแก้ไขด่วน ไม่งั้นก็ทำเครื่องที่มีคุณภาพดี ไม่มี defect มาขนาดนี้

Comment

กระทุ้งหนักๆเลยงับ

Comment

วันก่อนโทรไปทาง ศูนย์ เบนคิว นะครับ ก็ให้บริการสุขภาพ ดีนะครับ

Comment

สุภพครับ ศูนย์เบนคิวน่ะ แต่คำตอบของผมที่รอมาถึงสี่เดือน มันจะตอบว่า อะไหล่ยังไม่มา ยังไม่ถึงคิว

อะไรวะ แค่บานพับกะโมเด็ม เอ็งสั่งของถึงสี่เดือนเลยเหรอ

Comment

ผมว่า benq คุ่มสุดแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by vampires101 View Post
                BenQ มี

nVidia GeForce 8600M GS - DDR3

ด้วยหรอเนี่ย อิอิอิ ไม่รู้
                s41 8600M GS DDR3 ตั้งแต่ออกเลยครับ พี่แวม (ไม่งั้นมันจะแรงหรือ ^^ )

Comment

ขนาดรถยนต์ราคาเป็นแสนมันยังมีข้อบกพร่องเลย

ทุกอย่างมันผิดพลากกันได้

Comment

Working...
                  X