Announcement

Collapse
No announcement yet.

Board สำหรับ Core2Duo ของ Intel เป็นไงบ้างครบั

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Board สำหรับ Core2Duo ของ Intel เป็นไงบ้างครบั

ตรงตามหัวข้อเลยครับ ของ Intel เมื่อเที่ยบกับ ตัวอื่น ช่วย Comment ด้วยครับ

หมายถึง BadAxe ใช่มั๊ยครับ เดิมๆอัดไม่ค่อยสะใจเท่าไหร่ ไบออสมีให้ปรับไม่หลากหลาย แต่ถ้าโมบอร์ด(hard mod)แล้วแรงขนาด P5W อายแน่ๆครับ ราคาค่อนข้างแพงเมื่อเทียบกับoptionที่ได้

ผมไม่เคยเล่นเองหรอกนะครับ ข้อมูลจากการคุยกับคนที่เล่นบอร์ดนี้มา2-3คน กับอ่านข้อมูลในฟอรัมเมืองนอกครับ

Comment

Axe มันแค่975xbx นี่ครับ ยังมีรุ่น965 อีก2รุ่นนี่

Comment

Working...
      X