Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ อยากถามพี่ๆเรื่อง blue-ray disc,drive ครับ ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ อยากถามพี่ๆเรื่อง blue-ray disc,drive ครับ ++

ไม่ทราบว่า ไดรฟ์แบบblue-rayเนี่ย เค้าวางจำหน่ายหรือยังครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ เท่าที่ผมลองหาดู ก็ยังไม่เจอเลย อยากทราบราคาว่าแพงหรือเปล่า แล้วจะคุ้มไหม ถ้านำมาใส่โน๊ตบุ๊ค
    แล้วพอเวลาแผ่นหนังhd blue-ray ออกมา พี่ๆว่า จะตกสักแผ่นละเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ ^_^a

เหอะๆ

ไดร์ฟเขียน ราวๆ 30000 บาทได้มั๊งครับ

อ่านอย่างเดียว ราวๆ 18000

แผ่น ราคาสูงกว่า 2000 บาท เหอะๆ

Comment

โอ้ว ไม่จริงใช่มั๊ย ซาร่า !!

ขอบคุณครับพี่ Pคุง ^_^a

Comment

รวยกันจัง

Comment

มันไม่ใช่แพงธรรมดามันโคตรแพงเลย เหอๆ
          เคยเห็นรีวิวของยี่ห้อไฟโอเนียมั้ง ถ้าจะเอาคงต้องสั่งเป็นชิ้นไปนั้นละ
          ( เอาเครื่องมาแล้วมีแผ่นหรอ อิอิ )

Comment

โห้ แพงโคตร ซื้อคอมได้เครื่องนึงเลย

Comment

ว่าแต่ร้านปกติมันจะมีใครกล้าเอามาขายหรือไม่เนี่ย Drive เทพเลย คิคิ
              ปล.แล้วมีร้านไหนขาย HD-DVD มั้ยครับเนี่ย

Comment

เห็นของ LG ราคาก็ 28500 เอง เอิ๊กๆ

Comment

ยังไม่น่าเล่นน่ะผมว่า ใหม่ๆแพงเกิ้น แผ่นก็หายาก หุหุ เคยเห็น อยู่พันกว่าบาท

Comment

ซื้อมาไม่คุ้มราคาแน่ๆ

Comment

เทคโนโลยีใหม่ๆก็แพงตอนแรก....
                      กว่าจะได้เล่นกันจริงก็ต้องรอ
                      แผ่นถูกๆออกมาก่อน...ไม่งั้นคงไม่เกิด.

Comment

ยังไม่คุ้มในตอนนี้ ใช้แผ่นDVDต่อไปก่อน=w=

Comment

PS3 นี่มันเล่นแผ่นก๊อบม่ะได้ช่ายม่ะ แล้วงี้ซื้อแผ่นเกมนึงก็2พันกว่าO_O"

Comment

Working...
                          X