Announcement

Collapse
No announcement yet.

30G เพียงพอใหมสำหรับ install & Update Vista sp1 ไปเรื่อยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 30G เพียงพอใหมสำหรับ install & Update Vista sp1 ไปเรื่อยๆ

30G เพียงพอใหมสำหรับ install & Update Vista sp1 ไปเรื่อยๆครับ ตอนนี้ลงเสร็จ+โปรแกรมนิดหน่อยเหลือพื้นที่10Gครับ

ผมว่าไม่อ่ะ เพราะ 34G ของผมเหลือ 7 แล้ว

Comment

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
      ผมว่าไม่อ่ะ เพราะ 34G ของผมเหลือ 7 แล้ว
      กำ แหละ - -"

Comment

น่าจะ 40+ ครับถึงจะพอ แนะนำที่ 50

Comment

ผมก็ว่าซัก 50 แหละ ถึงจะพอ

Comment

กำ ลงไปแล้ว - -" 32Gเอง พอดีที่เหลืออีก 200G จะเอาใว้เก็บบิต สงสัยต้องปิด update

Comment

10 GB ก็พอครับ ถ้าไม่ลงเกมส์ ถ้าลงเกมส์เท่าไรก็ไม่พอ เดี๋ยวนี้เกมส์หนึ่ง 8 GB+

Comment

อย่างน้อย ๆ ควรจะมี สัก 50GB ครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by Soul_Master View Post
                  10 GB ก็พอครับ ถ้าไม่ลงเกมส์ ถ้าลงเกมส์เท่าไรก็ไม่พอ เดี๋ยวนี้เกมส์หนึ่ง 8 GB+
                  ไม่ได้ลงครับ เครื่องนี้สำหรับโหลดบิตครับ จะมีก็แค่ vista office nero flashget firefox แค่นั้นเองคร้าบบบ เลยเหลืออีก10G ถ้าแนวโน้มไม่พอค่อยปิด update เพราะผมก็ไม่อยากลงใหม่ ^^ แล้วจะได้เหลือเก็บไฟร์เยอะๆ 7วันจะ copy EX HDD ครับ
                  Last edited by turionx2; 30 Jul 2008, 10:52:56.

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                    ไม่ได้ลงครับ เครื่องนี้สำหรับโหลดบิตครับ จะมีก็แค่ vista office nero flashget firefox แค่นั้นเองคร้าบบบ เลยเหลืออีก10G
                    ถ้าไม่ได้ลงอะไรมากมาย และเหลือ 10GB มันก็พอครับ ใช้ได้เรื่อยๆ อัพเดทได้ตลอด

Comment

กรรม
                      ผมเผื่อไว้ 25 GB เอง

Comment

VISTA ผมกินเนื้อที่ 20GB
                        เซตไว้ 60G

Comment

ผมแบ่งไว้ 45 ยังไม่ค่อยจะพอเลย - -

คิดว่า5-60 กะลังดีครับ เหลือพื้นที่ให้มัน swap มั่ง

Comment

30 GB ก็พอแล้วครับ(ถ้าไม่ลงไรเพิ่ม)สำหรับแค่update vista

Comment

Working...
                            X