Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรู้หน่อยนะครับ ช่วยตอบให้อีกสักที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรู้หน่อยนะครับ ช่วยตอบให้อีกสักที

เมื่อวานขอขอขคุณมากๆ ที่ได้มีคนเข้ามาตอบและแนะนำ
    เลยพอจะมองเห็นทางแล้วว่าจะทำอย่างไรดี
    ตอนนี้พอจะมีไอเดียแล้วว่าจะซื้อรุ่นไหน
    ช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมว่า มันไปด้วยกันได้หรือเปล่า ระบบจะรวนไหม ?

CPU Intel Pentium D processor 820 2.8 GHz
    ASRock 775 Dual - VSTA
    Inno3D GeForce 4 MX440 64 MB DDR TV 8x AGP อันนี้ใช้ของเก่า
    RAM DDR II 256 MB/533
    HDD 80 GB 7200/ATA133/2 Mb

สวัสดี

มีงบประมาณเท่าไหร่ ครับ

Comment

แรมน้อยไปนะครับ อย่างน้อย ก็ 512 นะครับ

Comment

ถ้าเป็นผมจะเล่น แซมพรอนแล้ว ยัดแรม 512 ครับ

Comment

ความแรงไปคู่กันนะครับ ถ้ามีงบดูเรื่องการ์ดจอด้วยก็ดี แรมน้อยไปนิดนะ 256

Comment

Working...
          X