Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมราคา P5PL2 แพงจังงะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมราคา P5PL2 แพงจังงะ

ราคา P5PL2 ตั้ง 3000+ พอๆ กับพวก P5K ครายรุช่วยบอกผมทีนะคับ อิอิ

เวปนี้มันไม่อัพเดทนิครับ -*-

Comment

อ้าว หรอ -0- แล้วตอนนี้ราคามานอยู่ที่เท่าไรหรอคับ

Comment

แพงนรก -..-

Comment

MB : ASUS ที่ใช้ 945 แบบไม่มี VGA onboard มีเยอะมากๆ ทั้งแบบรับ C2D ได้ กับไม่ได้

มือ 1 - ถ้าหาได้ ก็ไม่เกิน 2000 (เคยเห็นติดราคาบนป้ายหน้าร้าน เร็วๆ นี้เอง แต่ไม่รู้มีของเปล่า)

มือ 2 - ไม่เกิน 1200-1500 (รุ่นที่รับ C2D ได้)
          - ไม่เกิน 1000 (รุ่นที่รับ C2D ไม่ได้)

เคยใช้ ถือว่าใช้ดีเลยละครับ

Comment

ของดีก็ต้องแพงเป็นธรรมดา

Comment

Working...
            X