Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES2008 Chelsea ไปไสน้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PES2008 Chelsea ไปไสน้อ

พอดี ล้างเครื่อง เอา PES2008มาลง ใน Premier Leage มีแต่ทีมอะไรก็ไม่รู้ รู้จักอยู่ทีมเดียว Newcastle มันเป็นอะไรไม่รู้ครับพี่น้อง อยากเล่น Chelsea ง่ะ Leage อื่นก็ครบนะครับ ใครรู้ช่วยทีครับ

น่าจะเป็น London ไม่ก็ The blue

ไม่เคยเล่นเลย

Comment

มีคับเชลซี พรีเมียร์ลีกมันใช้ชื่อแบบฉายาคับ ดูโลโก้ทีมเอาก็ได้คับ น่าจะพอรู้

Comment

London ลงแพทใหม่ซะจะได้ชื่อสโมสรแระโลโก้จิง

Comment

londonFC

Comment

มันเรื่องลิขสิทธิ์ล่ะเน๊อ อ้ายบ่ลงpatchล่า จะได้ชุดทีมสมจริงดั่งที่อ้ายต้องการ

Comment

Working...
            X