Announcement

Collapse
No announcement yet.

เช็คอุณหภูมิCpuในโน๊ตบุ๊คยังไงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เช็คอุณหภูมิCpuในโน๊ตบุ๊คยังไงอะครับ

จะเช็คค่าความร้อนของCpuของโน๊ตบุ๊คยังไงอะคับตอนนี้ใช้โปรแกรมeverest2006มันก็เช็คไม่ได้อะครับเช็คได้แต่ความร้อนของHDDใช้โปรแกรมอะไรคับ ขอลิ้งโหลดโปรแกรมทีครับ

ขอบคุณครับ

notebook ยี่ห้ออะไรหละครับ

Comment

Lenovoอะครับ

Comment

อ่า ยี่ห้อนี้ไม่เคยเล่นเลย
        แต่รู้สึกว่าถ้ามีเซ็นเซอร์ everest จะแสดงค่าออกมาเลย

เด๋วรู้คนที่เคยใช้ lenovo มาตอบอีกทีดีกว่าครับ

Comment

ครับผมจะรอคำตอบนะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

มาอับเดทให้ครับ ถ้า everest อ่านได้แค่ Hdd ก็แปลว่าที่ cpu ไม่สามารถวัดอุณหภูมิได้ครับ

Comment

Search google ว่าSpeedFan เป็นโปรแกรมวันอุณหภูมิได้

Comment

เดี๋ยวลองดูนะคับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X