Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณว่าเกมส์ไหนภาพสมจริงและงามงดที่สุด เอาทุกแนว ลง Link เข้าประกวดกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณว่าเกมส์ไหนภาพสมจริงและงามงดที่สุด เอาทุกแนว ลง Link เข้าประกวดกัน

คุณว่าเกมส์ไหนภาพสมจริงและงามงดที่สุด เอาทุกแนว ลง Link เข้าประกวดกัน

Crysis

Comment

Call of duty 4

Comment

test drive

Comment

เหอๆ test drive unlimited เนี่ยนะภาพสวย ประชดใช่ไหมครับ-.-" ภาพผมว่าแย่มากนะ เปิดสุดๆ 1680*1050 ยังไม่สวยเลย แต่gameplay นี่ใช่ได้เลย สนุก บังคับรถได้สมจริงดี สนุกครับ

Comment

Race Driver: GRID
            NFSPS

Comment

เกมเป่ายิ้งฉุบแก้ผ้า เอาใว้เล่นกับแฟน ครับ สมจริงสุดๆ

Comment

ยิงไข่

Comment

Test Drive Unlimited ข้างบนยกชื่อมา คงเพราะเรื่องสมจริงไงล่ะครับ การขับที่สมจริงที่สุดของเกม car driving ในคอมแล้วล่ะครับ(ยกเว้นเรื่องรถพังสู้ GRID ไม่ได้)

ถ้าเน้นภาพอย่างเดียวล้วนๆอย่างอื่นไม่สนก็คงต้อง Crysis แต่ถ้าเอาภาพที่สวย แม้จะไม่สุดๆ แต่ชดเชยด้วยgame play สุดยอดก็ต้อง Oblivion +mod ต่างๆครับ เกมสองปีแล้วที่ยังขุึดมาเล่นได้ทุกเมื่อโดยที่ภาพไม่อายใคร (3870เปิดสุดที่1920*1200ยังเหนื่อย)

Comment

Oblivion + Mod
                    Attached Files

Comment

Originally posted by Benz_36 View Post
                      Race Driver: GRID
                      NFSPS
                      อีกเสียง

Comment

Originally posted by Godstep View Post
                        Oblivion + Mod
                        อีกเสียง แต่ผมลงแค่ บิวตี้ เสือผ้าไม่ได้ลงแบบว่าหาโหลดยาก

Comment

mario คับ สมจริงในจินตนาการ

Comment

Bioshock DMC4

Comment

DMC4 CG งดงามมากครับ ถ้าเกมส์เดินยิง ผมให้ Front line ครับ

Crysis สวยนะครับ แต่ส่่วนตัวคิดว่า มัน ไม่บาล๊าน กันระหว่างภาพกับเสียง แล้วกินสเปคค่อนข้างเว่อร์ไปหน่อยครับ

ปล. ข้างบนเป็นความเห็นส่วนตัวไม่ได้ว่าเกมส์ใหนดีไม่ดี แล้วแต่คนชอบครับ ^^
                              Last edited by issabella; 31 Jul 2008, 10:54:17.

Comment

Working...
                              X