Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนที่ใช้psu corsair เป็นอาการแบบนี้กันมั่งมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนที่ใช้psu corsair เป็นอาการแบบนี้กันมั่งมั้ยครับ

อาการคือเปิดเครื่อง พอกดเปิดก็จะติดทันทีแต่อีกซัก2วิมันจะดับแล้วติดขึ้นมาใหม่อีกครัง อาการนี้เป็นปรกติรึปล่าวครับ

ไม่ทราบว่าลองเปลี่ยนPSUดูหรือยังครับ อาการติดดับติดมันน่าจะเป็นที่MainboardนะครับพวกชิปIntel P965ก็มีอาการแบบนี้เหมือนกันครับ

Comment

ยังครับ แต่ของผมเป็น p45

Comment

น่าจะปกติน่ะครับ... psu ของ enermax กับ บอรด์ commando ก็เป็นเหมือนกัน...

Comment

ปกติครับ dfi dark965ผมกับthermaltake420wattผมก็เป็นตั้งแต่แรก ไฟพอ-ไม่พอดูตอนเล่นเกม กับทำงานหนักๆครับ

Comment

ขอบคุณครับ กำลังว่าจะเปลี่ยนไปเป็น620watt เพราะว่ากำลังจะซน^^

Comment

ไม่ทราบว่าใช้มานานหรือยังครับ

Comment

เคยเจอนานแล้วจนจำไม่ได้แล้วแฮะอาการนี้ หุหุ

Comment

การนี้จะเจอบ่อยกับเมนบอร์ด Asus 45นาโนจะเจอกันปกติครับ

Comment

Originally posted by james19 View Post
                    ไม่ทราบว่าใช้มานานหรือยังครับ
                    ประมาณ2อาทิตย์ครับ

พอดีพึ่งประกอบใหม่ ก็เลยสงสัยว่ามันผิดปรกติหรือป่าว

Comment

Working...
                    X