Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตัดสินใจหน่อยคร้าบบ เลือกไรดีครับ cpu กาดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

555 มาแนวแหวกกันเลยทีเดว

Comment

คือผมจะเอาไปใช้กับจอ 22 นิ้วอ่ะครับ กลัวมันแรงไม่พอเล่นเกมอ่ะครับ

Comment

เชียร์ การ์ดจอครับ CPU o\c อีกหน่อย แค่นี้ก็สบายๆแล้วครับ

Comment

นายบอลจะแรงใหญ่แล้วน้า อิอิ

Comment

สเป๊กของท่านตอนนี้ไม่คุ้มค่าที่จะเปลี่ยนครับ cpuคล๊อกเพิ่มได้ ส่วนการ์ดจอยังไม่คุ้มที่จะเปลี่ยน

Originally posted by bondinho View Post
            clock ไปเยอะๆนี่ต้องเปลี่ยนซิ้งใช่มั้ยครับ สัก 3.2 ผมไม่ได้ปรับไฟเลยอ่ะครับ 3.2 นี่ต้องปรับไฟป่ะครับผมปรับแต่ตัวคูนกับบัส
            เปลี่ยนซิ้งก็ดีครับ เพื่ออุณหภูมิที่เย็นกว่าเดิม ถ้ามันวิ่งที่3.2แล้วใช้ไฟเดิมได้แบบสเถียรก็ไม่มีเหตผลใดที่จะต้องปรับไฟเลี้ยงเพิ่มครับ

Originally posted by bondinho View Post
            คือผมจะเอาไปใช้กับจอ 22 นิ้วอ่ะครับ กลัวมันแรงไม่พอเล่นเกมอ่ะครับ

กลัวอะไรแรงไม่พอเหรอท่าน สเป๊กท่านตามข้างบนสบายๆอยู่แล้วครับ

Comment

เล่นเกมส์ ปล่อยๆ ก็เปลี่ยน VGA
              ทำงาน เยอะ ด้าน CPU หนักๆ ก็เปลี่ยน CPU
              ถ้าไม่หนักทั้งคู่ เก็บเงินรอซักพักค่อยเปลี่ยนพร้อมกันทีเดียว

Comment

อ่อๆครับ โอเคคร้าบ ขอบคุนครับ

Comment

ช่วยตัดสินใจหน่อยคร้าบบ เลือกไรดีครับ cpu กาดจอ

Originally posted by Mirabilis View Post
                  นายบอลจะแรงใหญ่แล้วน้า อิอิ
                  มีแอบแซวนะ อีฟ เดี้ยๆ ใครจะแรงสู้เธอ

Comment

ใช้ กับ 22 นิ้ว ผมว่า 4850 เลยครับ

Comment

ชะลอการหลั่งออกไปก่อนคับ

Comment

ฮาๆ

Comment

ดัน

Comment

ดูๆแล้ว ซื้อจอ 22" มาก็พอแล้วครับ คอมแรงอยู่แล้ว

Comment

Working...
                            X