Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเราหน่อยนะ 7600gs ราคาพันทิพเท่าไหร่ ต่อ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเราหน่อยนะ 7600gs ราคาพันทิพเท่าไหร่ ต่อ....

คือว่าเราหาซื้ออยู่อ่าจ่ะ อยากได้ของ spark อ่าคะ

บอกที่ตั้งร้านให้หน่อยน๊า พอดีจะเข้า กทม วันเด็ก ราคามันเท่าไหร่เหรอ เรามี ประมาณ 4500 บาท ได้

พอมั้ยฃ่วยทีนะคะ

4xxx

Comment

SPARK 7600GS DDR3 256Mb ผมซื้อมา3เดือนก่อนจาก thanni.com 4650 คับ ตอนนี้น่าจะ 4500 ได้แล้วหล่ะ^ ^

Comment

http://www.thanni.com/index.php?main...ort=20a&page=2

Comment

เราไม่สะดวกในการซื้อผ่านเว็บอ่าจ้ะ

หาที่พันทิพย์เลยได้มั้ย ห้องร้าน ชื่อร้าน 7600gs ddr3 256 mb pci-e จ้า

ขอราคาไม่เกิน 4500 ใครพอผ่านตาก็มาบอกหน่อยนะคะ ขอบคุณคนจ้ะ

Comment

ถ้าเป็น AGP ผมซื้อมา 4950 ครับ ร้าน M-inter ครับ พันติ๊บ ครับ ตอนนี้คงไม่ถึงแล้วครับ ลองโทรไปถามก่อนได้นะครับ บริการดีมาก www.m-inter.co.th ครับ

Comment

ผมก็อยากรู้เหมือนกันนี่

76gs กินกี่ w เหรอคับ

Comment

เพิ่งซื้อประมาณวันที่30ธค. ราคา 3,990 (ซื้อ16ชุดน่ะ)
                เอาราคานี้ไปลองต่อตามร้านค้าดูครับ

สงสัยเจ้าของร้านจะทำเป้ารุ่นนี้มั้ง
                เพราะเห็นเด็กในร้านกดราคาต้นทุนให้เค้าดู3รอบ
                แล้วถามเจ้าของร้าน ว่า จะขายเหรอ
                เจ้าของร้านก็บอก ให้พี่เค้าไป

ปล. วันนั้นเดินถามหลายร้าน ส่วนใหญ่4200-4300
                Last edited by keang; 5 Jan 2007, 20:25:18.

Comment

Working...
                X