Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้อดีข้อเสียของX3/5.1มีอะไีรบ้างพรุ่งนี้จะซื้อแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข้อดีข้อเสียของX3/5.1มีอะไีรบ้างพรุ่งนี้จะซื้อแล้ว

เหงเชียร์ตัวนี้กันทั้งนั้นเลยอยากรู้มาประกอบการตัดสินใจครับ พรุ่งนี้ผมจะไปซื้อแล้วช่วยเข้ามาบอกกานหน่อยน้าาาา

กำ เงียบสนิท-_-'

Comment

ลองถามตัวเองก่อนว่าชอบเพลงแนวไหน
      ถ้าชอบแนว Bass หนักแน้นและ กระแทกมัน
      นุ้มลึก และฟังเพลง ดูหนัง เล่นเกม อยากได้ เสียงที่ ทำแล้วรู้สึก
      ว่าสมจริงและ ได้ทุกมุม

ถ้าคุณ คิดอย่างผมกว่ามา X3/5.1 คือทางเลือกที่ถูกแล้ว

Comment

เอามาทำอะไรอ่ะคับ search หากระทู้ในนี้มีคนเขียนตีแผ่หมดแล้วคับ

Comment

ดูหนังกะเล่นเกม ไม่เน้นฟังเพลงครับบบ

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
            เอามาทำอะไรอ่ะคับ search หากระทู้ในนี้มีคนเขียนตีแผ่หมดแล้วคับ
            สงสัยว่าเค้าไม่รุ้ม้างคับว่ามีฟังก์ชัน search

แต่เป็นแบบนี้ต่อไป server เต็มไวแน่เลยมีแต่คำถามแบบเดิมๆ

Comment

กำ

Comment

--อืม--

Comment

ดูหนังเยี่ยมเลย แต่อย่าเอามาฟังเพลงนะ !

Comment

ผมว่า x3 เสียงมันอู้ๆแคบๆนะ ไม่กรุ้งกริ้ง

Comment

กลาง-สูง รายละเอียด ความกรุ้งกริ้ง ไม่เด่นเหมือนเบสมัน

Comment

ข้อเสียคือเบสกระแทกแรง นุ่มลึก อาจทำให้มันส์ได้จนหัวใจวายคับ

Comment

Originally posted by DDP View Post
                          ข้อเสียคือเบสกระแทกแรง นุ่มลึก อาจทำให้มันส์ได้จนหัวใจวายคับ
                          ข้อเสียน่ากลัวมากเลยครับ มันส์ซะขนาดนั้นเลย น่ากลัวๆ

อย่าไปซื้อนะครับ x3

Comment

Originally posted by beskakum View Post
                            ข้อเสียน่ากลัวมากเลยครับ มันส์ซะขนาดนั้นเลย น่ากลัวๆ

อย่าไปซื้อนะครับ x3
                            ข้อเสียอีกนิดครับ X3 เนี่ย มันหนักเอามากๆๆๆๆๆๆๆ แค่ตัว 2.1 ผมยกไปขึ้นรถเล่นปวดแขนไปหลายวันเลยอ่ะ

อย่าไปซื้อนะเดี๋ยวหนัก

ปล. ผมว่า X3 เสียงมันก็ใสกรุ้งกริ้งดีนะ ถึงจะไม่มากมายแต่มันก็ยังใสนะ (ความเห็นส่วนตัว)

Comment

Altec Lansing MX-5021 ก็เสียงดีนะครับ

Comment

Working...
                              X