Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Window XP Asus EEE 900 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Window XP Asus EEE 900 ครับ

ที่ร้านลงวินโดว์ให้ แต่เป็นภาษาไทยอ่ะคับ เช่น ปุ่ม Start ก็เป็น เริ่ม ไม่ถนัดเลย มีวิธีเปลี่ยนภาษายังไงครับ หรือว่าต้องลงใหม่ และตอนลงต้องเลือกภาษายังไงครับ เป็นวิธีเดียวกันกับลงในโน๊ตบุ๊คป่ะครับ

ขอบคุณครับ

เข้า control panel------->เพิ่มหรือเอาโปรแรมออก แล้วเลื่อนหา thai lang pack กดลบเลยครับ ภาษาอังกฤษจะกลับมาอยู่ในคอมของท่าน

Comment

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากกกก

Comment

Working...
      X