Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Devil May Cry 4 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Devil May Cry 4 ครับ

คือว่า ผมไม่ผ่่านตรง Missoin 2 อะครับ ตรงที่มันให้ ค่า 0/5 ตัว ไม่รู้ต้องกด ท่าไหนครับ ไม่ผ่านเลย ที่มันให้โดดแล้วทิ่้มปีศาจ อะครับ

กดอะไรมั้งครับที่ ฟันปีศาจ ให้ขึ้นแล้ว กด ทุ้มลงอะครับ

Comment

ต้องกดต่อยด้วยครับ กดBตอนตัวมันแดงๆๆ

Comment

กระโดดกลางอากาศกดR1 Bจากนั้นพอดึงมอนเข้ามาหาตัวกดBมันจะทุ่มแล้วก็กดดึงมาเข้ามาแล้วก็กดทุ่มทำแบบนี้ไปเรื่อยๆจนครบ5ตัวอย่าให้เท่าแตะพื้นนะคับ

Comment

ถามเพิ่มที่นี่หน่อยน่ะครับ เวลาจะออกจากเกมกดตรงไหนครับ pc ครับ

Comment

save กด start / esc แล้วเลือก sistem ครับ จะมีให้เลือก

ถ้าออกแบบรวดเร็ว alt+f4 ครับ แต่มันจะไม่เตือนไม่เซฟน่ะ ออกเลย ได้เกือบทุกโปรแกรม
            Last edited by samulai; 1 Aug 2008, 18:20:51.

Comment

ใช้โหมด ออโตเมติก จะง่ายที่สุด (ใช้จอยแพ็ด) โดยก่อนเข้าเกมตอนที่เลือกมิชชั่น แล้วมันจะมีรูป เนโรขึ้นมา เราก็เลือกโหมด ออโต โดยโยกคันบังคับการเคลื่อนไหว(จอยสติ๊กด้านซ้าย) โยกครั้งแรกขึ้นโหมด โยกอีกทียกเลิกโหมด (เมื่อหน้าจอขึ้นโหมดออโต การต่อสู้ของเราจะแสดงท่าอัตโนมัติ เท่าที่เราซื้อ) แล้วจึงกดปุ่มฟัน(ใช้ดาบ)ตกลงเข้าเกมเริ่มภารกิจ พอถึงด่านภารกิจลับ กดกระโดดแล้วกดปุ่มต่อยได้เลยโดยไม่ต้องกด R1 ค้างเอาไว้เลย มันก็จะเป็นเรากระโดดลอยตัวอยู่กลางอากาศ แล้วยืดมือลงมาจับมอนสเตอร์เหวี่ยงลงมาตายจนครบ 5 ตัว ก็จะผ่านแล้วได้ เศษผลึกน้ำเงิน 1 ชิ้น

Comment

Working...
              X