Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีครับดูทีนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีครับดูทีนะ

ถ้าผมซื้อ Wireless Router สักตัว ที่ใช้เล่นบนบ้าน
    ข้างล่างบ้าน เอาแบบไหนดีครับ แล้วตัวรับเอาแบบไหนอะ
    แล้วถ้าปล่อยสัญญาญจากบนบ้าน สัญญาญจะถึงข้างล่างไหมครับ
    บ้านผมใหญ่ประมาณตึกแถวธรรมดา 3 ชั้น
    พอมีวิธีการอย่างไรบ้าง ช่วยดูให้ทีครับ ไม่อยากเดินสายไฟอะ
    ขอความกรุณา

งด โพส ดอกจันทร์ ในบอร์ดครับ

Comment

ขอโทดครับไม่ทราบ
      มือใหม่นะครับ

Comment

มาเชียร์ WRT54GL งับ มือหนึ่งพันเก้า มือสองพันห้า
        วางชั้นสอง สบายหายห่วง
        ส่วนตัวรับ เอาไรก็ได้งิ

ปล.เชียร์อยู่ตัวเดียวนี่ละ ตัวอื่นไม่เคยใช้จริงๆจังซักที ฮิ้ววววววว

Comment

ขอบคุณก๊าบ

Comment

งบเท่าไรละครับ และจะปล่อยจากชั้นไหน

บ้านคุณกว้าง ยาว สูงประมาณเท่าไร
            กำแพงมากขนาดไหนครับ ในบ้านตอบยากเพราะปัจจัยแปรผันเยอะ

Comment

Working...
            X