Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS BLACK SERIES A780GM-A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS BLACK SERIES A780GM-A

ECS BLACK SERIES A780GM-A ปรับตัวคูณได้มั้ยครับ พอดีอยากทราบ ผมใช้ *2 4400+ บนบอร์ด ALIVENF6P ตัวคูณ 11.5 ครับ อยากทราบว่ามันปรับได้มั้ย แว่วๆว่ามันปรับไม่ได้ ส่วนถ้าคล็อกแล้วมันจะได้สัก 3.2 มั้ยครับ แรมก็ CORSAIR 1 GB*2 DDR2 800 ไม่รู้ว่าจะถึงมั้ยครับ ขอความกรุณาบอกวิธีเซ็ตค่าต่างๆในไบออสด้วยครับ เซ็ตเป็นแต่บอร์ด ASROCK ช่วยทีครับลูกพี่ทั้งหลาย จะถอยอยู่แล้วครับ

ปรับไม่ได้ครับ ได้แต่ black

Comment

ลองปรับกับ AMD Overdrive 2.1.1 Beta
      http://www.techpowerup.com/downloads....1.1_Beta.html

Comment

งง

ปรับได้แต่ BLACK หมายความว่าไงครับ ตัวนี้มันก็ BLACK ไม่เหรอครับ เห็นมันมีโค้ด -A กับ -Mรั้งที่ท้าย

Comment

ดันๆๆๆ

Comment

ตามนั้น

Comment

Originally posted by M 150 View Post
              ปรับได้แต่ BLACK หมายความว่าไงครับ ตัวนี้มันก็ BLACK ไม่เหรอครับ เห็นมันมีโค้ด -A กับ -Mรั้งที่ท้าย
              cpu black edition ครับ

ลองปรับในโปรแกรมที่ท่านข้างบนเอามาลงดู เดี๋ยวผมว่าจะลองเหมือนกัน

Comment

ปรับลงได้ แต่ปรับขึ้นไม่ได้ครับ

Comment

ครับๆเข้าใจแว้ว แล้วท่านๆลองคล็อกกันได้ขนาดใหนครับ สอนวิธีการเซ็ตหน่อยครับ

Comment

ดันๆ ตัว4400+ บอร์ดเดิม ALIVENF6P ผมดันไปตายที่ 3.0 แล้วบอร์ดนี้ได้สัก 3.2 มั้ยครับแรมผมคอรแซร์ 2 กิ้ก 800 ซัพพลาย ซึนามิ 580 วัตต์

Comment

Originally posted by P3NG View Post
                      cpu black edition ครับ

ลองปรับในโปรแกรมที่ท่านข้างบนเอามาลงดู เดี๋ยวผมว่าจะลองเหมือนกัน
                      ที่ท่านเนี้ยบอกอะ

มันคือ BACK

ซึ่งหมายถึงปรับได้แต่กลับหลังครับ จะปรับขึ้นบ่อได้ !!!

Comment

Working...
                      X