Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5Q PRO ปรับตัวคูณสุดได้แค่ 8 เองหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P5Q PRO ปรับตัวคูณสุดได้แค่ 8 เองหรอ

P5Q PRO ปรับตัวคูณสุดได้แค่ 8 เองหรอ

ลองปิดหทดทุกอย่างแล้ว ปรับสุดๆได้แค่ 8 ใครใช้รุ่นนี้อยู่แล้วปรับได้มากกว่านี้บอกวิธีด้วยนะครับ

cpu มันปรับได้แค่นั้นแหละ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      cpu มันปรับได้แค่นั้นแหละ
      อยากได้ 9.5 มั่งอ่า

Comment

cpu อะไรเนี่ย

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          cpu อะไรเนี่ย
          E8200 ครับ อยากไป 4g

Comment

E8200 มันตัว X 8 แค่นั้นละ เพิ่มไม่ได้ แต่ลดลงได้
            8 x 333

Comment

งั้นถ้าผมอยากไป 4 ต้อง bus 500 เลยหรอ จะไหวไหมเนี้ย

Comment

Originally posted by anatomy View Post
                งั้นถ้าผมอยากไป 4 ต้อง bus 500 เลยหรอ จะไหวไหมเนี้ย
                ลองลากดูเลย เดี๋ยวก็รู้

Comment

ถ้าแต๊บ คนโพส ด้าน บน-ล่าง จากผมรับผิดชอบให้ครับ อัดเลย

Comment

ตอนนี้ไป 450 แล้ว ไฟ auto ที่ 1.28 full load 61 องศา ทดแรม 1:1 กลัวแรมจะไม่ไหว แรมตัวที่ขายอะครับ

เทส sp2004 ผ่านไป 30 นาทีหละ ลากต่อแหละ

Comment

โอว ไฟ Auto ไปได้ขนาดนั้นสุดยอดเลย
                      เพิ่มไฟ CPU นิดหน่อย ทะลุบัส 500 ง่ายๆ เลย

Comment

เอาอีกๆ ^ ^

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          โอว ไฟ Auto ไปได้ขนาดนั้นสุดยอดเลย
                          เพิ่มไฟ CPU นิดหน่อย ทะลุบัส 500 ง่ายๆ เลย
                          เพิ่งได้มาวันนี้ เคลมได้ไหมอ่า ถ้ามัน แต็บ แรมคงไม่ไหวแน่ๆๆ ทดแรมลงมาอีกหน่อยดีไหมครับ

Comment

เอาอีกๆ P5Q PRO เค้าลาก Bus เกือบ 600 เลยนะ Ram G-Skill ทนอยู่แล้ว อัดไฟเลย

Comment

วันก่อนมีคนมาซื้อ M/B P5E ผม เขาใช้ P5Q DELUX ใอ้ตัวไฟ16เฟรต อ่ะ
                              CPU E8200 เขาลาก ไป บัส 500 ไม่ได้ เเต่เขาลากกับ FOXCON X38 ไปบัส 500+ได้
                              อันนี้ผมละ งงจริงๆๆ ว่าใอ้เจ้า P45 เนี้ยมันยังไงกันเเน่ หรือ ว่าคนที่ผมเล่าให้ฟังเออเร่อ หรือ ว่า
                              บอด เขา จะเออเร่อเพราะชิป ไม่เข้าใจ ฟังหูไว้หู

Comment

Working...
                              X