Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าว ดี ระหว่าง TOT กับ You TUBE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าว ดี ระหว่าง TOT กับ You TUBE

คือเมื่อวันก่อน ผมได้รับลิ้ง mv เพลง devil may 4 ที่เพื่อนส่งมาไห้

ตอนแรก กะว่าจะไม่ดูเพราะมันเคยบลอค แต่ก็อยากดู เลยกะว่าจะเปิดแล้ว ก๊อบลิ้ง ไปเปิดอีกเวบ

แต่!!!!!!!!! ปรากฎว่ามันดูได้ งง

ก็เลยมาบอกต่อกับ ผู้ที่ยังไม่รู้นะครับ

ว่ามันดูได้แล้ววววววววว

ข่าวดีๆ

Comment

ผมเองเพิ่งเปลี่ยนใหม่วันนี้ เจ้าหน้าที่เค้ามาลากสายให้ใหม่เลย ของเก่ามันใช้ไม่ได้ ประมาณว่าไม่แรงพอหึหึ

Comment

ของผม 1 เมก ลื่นนะคราบ สงไส***งจากองกานน้ยเลยแรง

Comment

ขอบคุณที่มาแจ้งครับ
          หายซะที

Comment

ข่าวดีจริงๆ ดูได้ซะที ^ ^

Comment

แหล่มเลยอ่าดิ แบบนี้ อิอิ

Comment

ดีเลยคับ ส่ง link youtube ให้แฟนไม่เคยดูได้ซักที

งานเข้าแล้ววววว

ขอบคุณสำหรับข่าวคับ

Comment

กำ....ไม่เห็นกระทู้นี้ ดูได้แล้วรึ ขอบคุณครับ

แง่วว เมื่อวานยังก๊อปลิงค์ไปวางในสารพัดเวปที่เข้าดู toutube อยู่เลย - -"

Comment

Working...
                  X