Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ ACER ASPIRE 1642 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ ACER ASPIRE 1642 บ้างครับ

คือผมมีปัญหานิดหน่อยครับ คือผมเคยเล่นเกมส์ NFS underground ได้ครับ แต่เดี๋ยวนี้มันเล่นได้แค่ตอนแข่งกับ razor แล้วเครื่องพังอ่ะครับ พอเสร็จจะซื้อรถคันแรก พอซื้อเสร็จมันก็หลุดครับ ไม่ทราบว่ามีใครเป็นบ้างครับ

ลองลง windows ใหม่ซิครับ อาจจะหาย

Comment

ลองแล้วครับ ไม่ได้ครับ Fdisk ก็แล้ว เปลี่ยน HDD บอร์ดก็แล้ว ยังไม่หายครับ

Comment

เป็นที่ตัวเกมหรือป่าวครับของก๊อปแล้วมาใช้ตัวแก้crackเอา ของผมก็มีหลุดบาง

Comment

ขอบคุณครับ เดี่ยวผมจะลองทำดูคคับ

Comment

Working...
          X