Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง winfax หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง winfax หน่อยคับ

ขอวิธีติดตั้งแล้วก็เซ็ทค่าต่างๆๆด้วยคับ พอดีไปลงแล้วมันใช้ไม่ได้ ครายเคยลงบ้างช่วยบอกหน่อยคับ

มันใช้ทำไรหว่า
    แต่น่าจะเกี่ยวกะ fax รอผู้รู้ท่านต่อไปครับ

Comment

Originally posted by tomodify View Post
      มันใช้ทำไรหว่า
      แต่น่าจะเกี่ยวกะ fax รอผู้รู้ท่านต่อไปครับ
      ใช่ครับ มันเป็นโปรแกรมที่ใช้รับส่ง fax ครับ

Comment

ไม่มีใครรู้เลยหรอครับ....ช่วยหน่อยครับ

Comment

เคยใช้นานมาแล้วใช้โมเดมยี้ห้ออะไรครับ แล้วติดขัดตรงไหน? Winfax Version อะไร?

Comment

ทุกวันนี้ใช้อยู่ครับ^^ เรื่องมันยาวนะครับ pmเบอร์โทรมาดีกว่าเดียวผมโทรกลับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับเดี๋ยวจะลองเช็คว่าโมเด็มรุ่นไหนนะคับ ยังไงคงต้องเป็นวันจัทร์อะคับ

ส่วนท่าน thanthod เอาเป็นว่า pm เบอร์มาให้ผมดีกว่าคับเดี๋ยววันจันทร์จะเอาเบอร์ที่อ๊อฟฟิตโทรไปคับ ขอบคุณทุกท่านมากคับ

Comment

Working...
              X