Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะซื้อ note book ให้แฟน แนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะซื้อ note book ให้แฟน แนะนำหน่อยครับ

คือว่า อยากจะซื้อ note book ให้แฟน ประมาณว่า พิมงาน เล่นเน็ต ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมบ้างนิดหน่อย เกมประมาณ game house เกมออนไลค์ด้วยก็ดีครับ งบ ตอนนี้ยังไมได้กำหนดครับ ช่วยแนะนำทีนะครับ ใกล้วันเกิดแล้ว ขอบคุณครับ

พวก SubNotebook เลยคับ พวก EEE หรือ One คับ ^^

Comment

ถ้าเกมส์ออนไลน์ พวก eee ไม่ไหวนะ

แนะนำ 13 นิ้วครับ พวก Dell Xps m1330

ถ้า BenQ ก็รอสักนิดครับ X31 ตัวใหม่น่าจะตอบได้ทุกความต้องการครับ

Asus 13 นิ้ว ผมว่ามัน แพงไปครับ เลยไม่แนะนำ

หรือถ้าไม่เกี่ยงเรื่องน้ำหนัก ลองหา 14 นิ้วดูครับ แต่ผมว่ามันไม่เหมาะกับผู้หญิง

Comment

ผู้หญิงใช้สเปค celeron ก็เหลือแล้วครับ

ประหยัดตังในกระเป๋าด้วย

อิอิ

Comment

X31 เขาบอกกันว่า สีลอกนี่ครับ ลองไปดู Dell Inspiron ก็ได้มั้งครับ ราคาไม่แพง ทนดีด้วย แต่แนะนำซื้อประกันเพิ่มไว้นะครับเพราะ Dell บริการดีมาก ซ่อมถึงบ้านทุกครั้งครับ

Comment

Originally posted by pite73 View Post
            X31 เขาบอกกันว่า สีลอกนี่ครับ ลองไปดู Dell Inspiron ก็ได้มั้งครับ ราคาไม่แพง ทนดีด้วย แต่แนะนำซื้อประกันเพิ่มไว้นะครับเพราะ Dell บริการดีมาก ซ่อมถึงบ้านทุกครั้งครับ
            รุ่นเก่าครับ ใหม่ยังไม่รู้ ต้องดูกันไป

ไอ้ตัวที่เป็น vga 8600 อ่ะ ไม่ใช่ตัวปัจจุบันน่ะ

Comment

งับๆ แต่อีกตั้ง10กว่าวันกว่าจะถึงวันเกิด ผมก็รอเรื่อยๆใกล้ๆค่อยไปถอยมา อิอิ

Comment

ราคาไม่เกิน 20,000 ก็โอเคแล้วครับถ้าเอามาใช้แค่นี้
                เกินกว่านี้ไม่มีประโยชน์ เอาเงินมาเพิ่มแรมดีกว่าครับ
                ส่วนรุ่นไหนก็เดินดูเอาตามชอบเลยครับ เลือกนานๆ ละกัน

Comment

ซื่อทั้งทีเอาดีๆไปเลยนะครับ ผมแนะนำ เพราะโน๊ตบุคซื่อมาสเปคไหนสเปคนั้น

Comment

เบนคิวx31เรื่องสีลอกรุ่นใหม่ไม่เป็นและคับ

Comment

ผมว่าซื้อให้แฟนซื้อพวก EeePc หรือ AspireOne ก็ดีเหมือนกันนะครับ เครื่องเล็กพกพาสะดวกดี ถึงจะทำอะไรไม่ได้มากเช่นเล่นเกม แต่ก็ดีกว่าให้แฟนแบกโน็ตบุ๊คหนักกว่า 3 กิโลไปไหนมาไหนครับ ทุกวันนี้ผมแบกไปทำงานไหล่ก็ปวดจะแย่แล้วครับ

Comment

ช่วยอีกนิดนะครับจะถึงวันเกิดเขาแล้ว คือแบบว่าลองๆไปถามมาแล้วอะครับ เขาอยากได้ 12-14 นิ้วมากกว่าเพราะมันใส่แผ่น cd dvd ได้แล้วงบประมาณไม่เกิน 25kเอาอันไหนดีอะครับ

Comment

ซื้อลูกแมว ลูกหมา ให้ แฟน เลี้ยงดีกว่า ครับ ไม่เกินเดือน เดี๋ยว ชี ก็เบื่อ NB

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                            ซื้อลูกแมว ลูกหมา ให้ แฟน เลี้ยงดีกว่า ครับ ไม่เกินเดือน เดี๋ยว ชี ก็เบื่อ NB
                            คุณเปลี่ยนไป!!! ตั้งแต่เจอเจ้า เรคคูนนน ^^

Comment

-*- ถ้าซื้อหมา หรือ แมวมาให้นี้ คนจะววยคือผมอะครับ เพราะแฟนเรียนการท่องเที่ยว ออกทัวบ่อย ผมคงจะต้องเลี้ยงให้แน่นอน เซง

Comment

Working...
                              X