Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Board ราคาย่อมเพื่อ CPU เทพ หรือ CPU ย่อม BOARD เทพ คุณจะตัดสินแบบไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

AMD ตัวไหนมันเทพหว่า นึกก่อน
    ถ้าเป็นผมนะ CPU เทพ บอร์ดย่อม แต่บอร์ดผมคงไม่ซื้อของใหม่หรอก ไปซื้อมือสองใน IT ของ OCZ มาใช้ดีกว่า มีที่ไหน 1500 ได้บอร์ด DFI Config ได้แบบระดับเทพ เป็นรองแค่ AX 78 แถวมีช่อง SLI ไว้ประดับบารมี มีประกันด้วย ไปซื้อของใหม่คงประมาณ 3-4 พันครับ อิๆๆๆ
    สุดท้ายก้แล้วแต่ทุนทรัพย์ ครับ

Comment

เอาบอร์ดกลางๆ cpu กลางๆ

Comment

ส่วนตัวนะครับ
        ผมใช้ board เทพตลอดเลย มันสวยดี
        CPU ตัว clock ดีๆคุ้มๆ

Comment

.. ความสำคัญสุด ก็ตามชื่อเลยครับ .. MotherBoard

Comment

บอร์ดแรงลากได้ไกลคับ มีตังช่วงหลังก็เปลี่ยนCpuได้ สบาย

Comment

เอาแบบเทพๆทั้งคู่ได้ปะคับ อิอิ

Comment

cpu X2
                MOBO Mainstream
                VGA Top!

Comment

บอร์ดปานกลาง เช่นdfiรุ่นไม่แพงนัก ที่เหลือลงcpu ตามงบที่เหลือ

Comment

Working...
                  X